ชอบบอร์ดนี้มากครับ sport truck

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย RUT, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    :D:D:Dผมเข้าไปชมมาหลายบอร์ด ที่เกี่ยวกับเครื่องดีเซล

โดยเฉพาะ เครื่องไดเร็ค (เพราะผมก้อใช้) ต้องยอมรับเลยว่า

บอร์ดนี้ เจ๋งจริงๆ โดยเฉพาะพี่เจี๊ยบ ตอบคำถาม และให้ความรู้

โดยไม่มีกั๊กกันเลย ทำให้คนที่เริ่มเล่นรถ ดีเซล อย่างผม และอีก

หลายๆคน ได้เดินถูกทาง คือ ไม่เสียเงินปานปลายครับ ยังไงก้อขอเป็นสมาชิก

ในบอร์ด เพิ่มอีกคน ครับ เพราะความรู้ เยอะจริงๆ .......ขอบคุณครับ

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

2. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม

แล้วก้อขอขอบคุนที่มาเยี่ยมชมบอร์ดของเราครับ

หวังว่าคงจะได้ความรู้กลับไปไม่มากก้อน้อยครับ

แล้วคงจะได้เจออกันครับ

3. ยินดีครับ ปรึกษาได้ทุกคนครับใช่ว่าแต่พี่เจี๊ยบนะครับ...อิอิ มีอะไรโทรมาถามได้ครับ ว่างๆมามิตติ้งด้วยกันนะครับ

ปล. อยากให้เอาอะไรดีๆจากบร์อดนี้ออกไปเผยแผ่ แต่สิ่งอะไรที่ไม่ดีก็ขอให้มองข้ามไปนะครับ..... SPORTTRUCK

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับพี่รุต คนกาญเหมือนกันเน้อ..อิอิ

5. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

6. Chai_Rama2

Chai_Rama2 New Member Member

65
    0
    0
    ดีๆๆคับ เด็กกาญน่ารักเยอะคับ

7. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

8. RUT

1,222
    3
    0

พี่นพ อยู่ที่ไหนครับ เห็นบ่อยมากในบอร์ด

แต่ยังไม่เคยเห็รถครับ ช่วยโพสได้ไหม เผื่อเจอจะได้ทักถูกครับ

9. RUT

1,222
    3
    0
    บอร์ดนี้ อบอุ่นจริงครับ ขนาดผมเข้ามาครั้งแรกยังได้รับการตอนรับ

ขนาดนี้ สงสัยคงต้องขอเป็นสมาชิกในบอร์ดตลอดปเสียแล้ว

ยังไงก้อต้องฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ........ชาว SPORT TRUCK

10. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ยินดีต้อนรับสู่วงจรอุบาทว์ และทำเนียบกระจาย ครับ............

11. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

คิ๊กๆๆๆๆ:D

12. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    คนเมืองกาญ ต้องพูดเน่อๆๆ หน่อยป่าวครับ

13. Ha_Sa_Bi

Ha_Sa_Bi New Member Member

26
    0
    0
    ทักถูกคนหรือยิงถูกคนครับ

555555555555555+

14. ยินดีให้บริการอะใหล่มือสองดีแม๊กครับผม....อิอิ

15. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ขายของเลยนะ มิมิ

16. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    น่าเบื่อมีแต่พวก ไดเรก

17. nonkubpom

nonkubpom New Member Member

48
    1
    0
    ผมก้อชอบบอร์ดนี้มากครับ ได้ความรู้เยอะเลย

ต้องขอขอบคุณ พี่พี่ SPORT TRUCK ทุกๆๆคนเลยครับ

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มีอะไรให้พวกผมรับได้เสมอครับ..........

19. RUT

1,222
    3
    0

พี่ มีไรจะเสนอว่ามาเลยครับ..........ตอนนี้ want อยู่ครับ

แต่ราคาอย่าแรงนะครับพี่......................งบน้อย...ค่อยๆทำไปครับ

20. _nop_

811
    0
    0
    ที่กาญอยู่ อ.บ่อพลอย ถ้ากรุงเทพอยู่รามคำแหงครับ ถ้าเห็นก็แซดดดด..ใส่ได้เลยพี่..อิอิ

21. RUT

1,222
    3
    0

ถ้าเจอแล้ว...จะจัดให้ครับ

บ่อพลอย ผมมีที่อยู่ที่นั่นครับ

ต.ช่องด่าน ครับ แล้ว นพ อยู่ตำบลอะไร

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ผมว่านะจะเจอพี่นพยาก เพราะว่าแกเล่นขี่แต่แอร์เบรท....???

23. แอบมาดูบอร์ดนี้บ่อยเหมือนกัน อิอิ

24. นี่นายตี๋หรือป่าวครับบอกหน่อย ยินดีต้อนรับครับ

เห็นข้างล่างรูปลายเซ็นมีคำว่า สนับสนุนโดย ไทยสมุทร ซ.6 ใช่ไทยสมุทรที่อยู่แถวบางหัวเสือป่าวครับ แล้วถ้าใช่ไทยสมุทรใหนครับ 1 หรื้อ 2 อ่าครับ พอดีอยู่แถวนั้นเหมือนกันผมอยู่บางหญ้าแพรกครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2008
  25. _nop_

811
    0
    0
    :
    ต.หลุมรัง ครับพี่ ถ้าไปแถวนั้นมีอะไรให้ช่วยโทรหาได้เลยครับ:D:D

26. RUT

1,222
    3
    0
    มีเพื่อนอยู่ที่หลุมรัง ชื่อน้อง ครับ (ศลัน) ใช้สตราด้า สีน้ำเงิน

ไม่รู้ว่ารู้จักหรือเปล่า..เพื่อนสนิทผมมากกกกก

อีกอย่าง.....ถ้าผมอยากให้พี่ช่วย.จะมาทันหรือพี่เห็นในลายเซ็น

บอกว่า อยู่ กทม.ไงครับ....

27. ครับผม

ไทยสมุทรแถวลาดกระบังครับพี่นุ่น

ตรงข้ามวัดลานบุญครับ

28. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อ่อ อยู่ประเทศไทยเดียวกันนี่เอง .5555+++

29. ครับผม มีอะไรให้รับตังก็บอกได้นะครับ......อิอิ

ตังหมดม่ายมีให้รับ คริคริ

ทำรถหมดตูส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้