*~ จุดประสงค์ของ Lady Racing Club ~*

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ReaL Happiness, 10 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mam_za

mam_za New Member Lady Member

107
    1
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะ ต้องทำงัยบ้าง
    เราชื่อ แหม่ม นะ
    ไม่มีรถเป็นของตัวเองอาศัยนั่งรถอา กะ รถคนอื่น
    เราเป็นสมาชิกที่ cm club อยู่ ชอบอ่านแต่ไม่ค่อยโพส
    อยากคุยกับผู้หญิงบ้าง

2. LoneLy_aki

LoneLy_aki New Member Lady Member

12
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนน่ะค่ะ พึ่งเข้ามาบอร์ดนี้โดยความบังเอิญมากๆ ก้อขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นเพื่อนกับทุกคนด้วยน่ะค่ะ ดูอบอุ่นดีจัง

3. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ยินดีจร้า

4. nu_noon_za

nu_noon_za New Member Lady Member

71
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักค่า

5. porjungja

porjungja New Member Member

10
    1
    0
    อยากสมัคร สมาชิก คลับนี้ด้วยอะค่ะ ต้องทำยังไงบ้างค่ะ อยากอยู่จิง ๆ นะค่ะ เพราะมีแต่ผู้หญิง น่าจะคุยกันได้ทุกเรื่องมากกว่าอะค่ะ

6. @_ AE_@

@_ AE_@ New Member Lady Member

27
    0
    0
    :) :) รับทราบทุกประการคร๊า:) :)

7. maetamon

maetamon New Member Lady Member

6
    0
    0
    หวัดดีค่ะ
    รู้สึกดีจังค่ะที่มีผู้หญิงที่ชอบรถเยอะแยะแบบนี้ อยากจะมีกลุ่มเพื่อนที่เป็นผู้หญิงที่พูดคุยกันเรื่องรถมานานแล้วล่ะ แต่ว่าเราก็ไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่หรอกนะ ชอบขับอย่างเดียว แหะๆ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
    อ้อ ชื่อเหม่นะ

8. bullgette

bullgette New Member Member

9
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ :D

ดีใจนะคะ ที่มีคลับเฉพาะเป็นของผู้หญิง จะเข้ามาบ่อยๆ นะคะ

9. monzajeed

monzajeed New Member Member

2
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนนะค่ะ

10. monokung

monokung New Member Member

13
    1
    0
    มาใหม่ค่ะ ขับแจ๊ซดำค่า จะเข้ามาคุยบ่อยๆน่ะค่ะ

11. prettygirl

prettygirl New Member Lady Member

9
    1
    0
    ขอเป็นสมชิกอย่างเป็นทางการด้วยจ้า สมัครนานแล้วแต่เพิ่งเล่น

เราชื่ออิมน่ะ ทำงานอยู่ที่ร้านเซียงกง เลยชอบเรื่องนี้+พี่ๆที่ร้านแต่งรถกันหมด แถมคุยแต่เรื่องนี้

เลยชอบตามด้วย ส่วนของเราเพิ่งหัดอ่ะ ค่อยๆเปลี่ยน เนื่องจากรอของฟรี ก้องี้แหละ

ดีค่ะที่มีคลับเพื่อผู้หญิง ไว้ปรึกษากันหรือมีกิจกรรมไรจะได้เจอกัน ไม่มีจุดประสงค์อื่นแอบแฝง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2007
  12. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

เจอกันที่สนามก็ทักๆกันด้วยเน้อ

13. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ยินดีต้อนรับค้า ไว้เจอกานนะคะ:D:D:D

14. bbirdy

bbirdy New Member Lady Member

5
    0
    0
    เห็นด้วยค่ะ ค่อยเป็นค่อยไป และร่วมกันเอาใจใส่น่ะค่ะ

15. thepiak

thepiak New Member Member

1
    0
    0
    ดีคับ มีกลุ่มมีแก๊ง เฮฮาครับ ไม่ยักรู้นะครับว่าสาวๆก็ซิ่งก่ะเค้าเหมือนกัน แล้วบอร์ดนี้ของผู้หญิงอย่างเดียวเลยป่าวเนี่ย

16. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ดีมากครับคลับนี้นับถือ

17. หมูหวาน

หมูหวาน New Member Member

46
    0
    0
    ขอเปนมาชิกด้วยคนนะ

18. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    ชื่อ อ้อ ค่ะ ตอนแรกก็เป็น เนฯ ตามพี่ไปแข่งอยู่เรื่อยๆ พอมีรถเปนของตัวเองก็รัก แต่ไม่มีเวลาไปแข่ง ต้องทำงาน วันๆ นั่งดูเครื่องอยู่ที่อู่เพื่อน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ

19. pumpuy78

pumpuy78 New Member Lady Member

76
    2
    0
    ยินดีที่รู้จักเพือนๆ..เป้นกำลังใจให้คลับนี้อยู่นานๆ...รักกัน รักนานนานๆเนอะ..หุหุ

20. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0
    ขอมารับทราบด้วยคนนะค่ะ วนเวียนอยู่กะทีมรถมานาน เป็นคนชอบขับรถหลงทางเลยไม่ค่อยกล้าเข้าร่วมทีมไหนค่ะ แต่ขอมาอยู่เลดี้ด้วยคนนะค่ะ มีแต่ผู้หญิงอุ่นใจๆๆค่ะ อิอิ

21. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    เออ สวัสดีคะ ชื่อ จี คะ ชื่นชอบรถเร้วๆคะ เเต่ว่าก็ไม่ได้มีความรู้ในเรื่องของรถมากเท่าไร (มีน้อยถึงน้อยมากกก...)
    ที่มานี่ คือ อยากได้ความรู้เพิ่มเติมเรื่องเกี่ยวกับรถนะคะ ว่ามันเป็นเเบบใดมีอะไรบ้างนะคะ

เเล้วก้ยังไม่มีรถเป็นของตัวเองเลยอ่ะ จะสามารถเข้ามาเปงสมาชิกที่คลับนี้ได้ไหมอ่ะคะ
    โดยส่วนตัวเเล้วคงไม่สะดวกไปมิตติ้งบ่อยๆ เเต่ขออยู่เป็นเเนวร่วมในจุดยืนด้วยได้ไหมคะ

เเล้วถ้าได้ ต้องทำไงบ้างคะ ไปสมัครในอีกบอร์ดนึงเลยหรือปล่าว..
    ส่วนสติกเกอร์กับเสื้อ ยังไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคะ เพราะยังไม่สะดวกไปมิตติ้งในหลายๆสาเหตุอ่ะคะ

บางทีจีก็ยังไม่รู้อะไรมาก อยากขอทำความรู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆทุกคนก่อนนะคะ

ดีมากเลยค่ะที่มีบอร์ดย่อยหัวข้อนี้ขึ้นมา ใครขึ้นเหนือก็โทรหาออยได้เลยนะคะ
    รอต้อนรับเป็นอย่างดีจ้า ^____^ อยู่ลำปางนะคะ สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า

รักรถเช่นเดียวกันค่ะ >___<

:behindsofa:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้