จานดิสหน้าของ ดีแม็กกับ ทรูปเปอร์ ใครใหญ่กว่ากัน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พี่วินครับ พอจะทราบไหมครับว่า ใครใหญ่กว่ากัน.......
    ดีแม็กนี่ไดอมิเตอร์ ประมาณ 280 มมหรือป่าวครับ

ขอคำแนะนำจากพี่วินล่ะกันครับ ว่าจะอัพเกรดเบรคหน้าให้ดีกว่าเดิม(โรคจิต) จะแนะนำให้ทำอย่างไร เอาแบบว่าตรงๆไม่ต้องดัดแปลงข้ามมาก อย่าง มังกรใส่ดิสทรูปเปอร์น่ะครับ ง่ายแค่ร้อยนัท......!!!!

ขอบคุณคับพี่วิน

2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ใส่ ของ อลิสโต้ ครับ ไม่ต้องแปลงเลย ครับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    จริงหรอครับ.... ค่าตัวแพงไหมครับ

4. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    เอาของ Soarer ไหมพี่เจี๊ยบ 297.2 mm

5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    น่าสน มีซะร่องไหมครับ

6. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    ต้องทำเองอ่ะพี่:D

7. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เท่าไหร่อ่ะโย๋...........จะเอาไปไส่ไมตี้น่ะ

8. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    อลิสโต้ 3,500.- บาท ใส่พวกแม็ก 6 รู

ไม่ต้องแปลงเลย แต่ต้องเซาะร่องเองครับ

ส่วนของต้องสั่งครับ ไม่ได้ซื้อไว้เผื่อ

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอบคุณครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้