จับได้แล้ว ไอ้ผู้ร้ายปากแข็ง

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ปรากอบ เจ้าผู้ร้ายปากแข็ง มาแล้ว

จับได้แล้ว เมื่อตอนสามทุ่มครึ่ง

วางกรงดักไว้ ข้างรถสี่ทุ่มได้ตัวแล้ว

คืนนี้จะวางไว้อีกรอบ เผื่อผู้ร้ายจะมีหลายตน

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    สู๊ดยอก

แล้วจะอาไปทำอะไรดีล่ะ น่าสงสารเจ้าวายร้าย

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    งานนี้ จับเป็นครับ พี่มอส

กบ ขับรถไปปล่อยไว้แถวที่ว่าง ซอยอื่นแล้วครับ

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ทำเหมือนแมว จำบ้านได้เดี๋ยวก็กลับมานะกบ 5555555

5. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ได้บุญ

ระวังมันจำบ้านได้น่ะ ถ้ามาอีกที ฮาเลยอ่ะ

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    แนะนำพี่

จับได้เเล้วต้องปล่อยนะคับ

ปล่อยในบริเวณบ้านเรานะคับ

ไม่งั้นเดี๋ยวมันจะไปทำความเดือดร้อนให้คนอื่นคับ

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เราข้ามถนน ไปปล่อยในซอยสุขุมวิท 50 อะมอส

มันคงชอบบ้านใหม่มากกว่า มีสตรีมสีน้ำเงินจอดอยู่ด้วย อิอิ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    อย่าว่าโหดเลยนะครับ แถวบ้านจับได้แล้ว เค้าเอาถ่วงน้ำเลยอ่ะ,,,

9. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    ผมเห็นด้วยกับอุ้ยครับ อิอิอิ

10. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    แน่ใจนะว่ามีตัวเดียว เด๋วมันหากันไม่เจออาละวาดในรถแย่แน่ๆนะ (ล้อเล่น)

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาใจช่วยนะคับ พี่ จับผู้ร้ายให้ได้เยอะๆคับ เผื่อว่ามันมีพวกเยอะ

12. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    นอกจากปากแข็ง แล้วฟันยังแข็งด้วยนะเนี่ย

ว่าแต่ปกติผู้ร้ายมักจะมีพวกอีกนะ ระวังให้ดี....

555

13. obb_stream M7

1,047
    6
    0

อยู่ที่หัวหน้าพวกมัน ถ้าหัวหน้ามันหยุด

ไอ้ลูกน้อง มันก้อหยุดตามหัวหน้ามัน

เพราะฉะนั้น ต้องจับ ไอ้หัวหน้ามันให้ได้

รกโลก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้