จะเปลี่ยนเกรียร์เป็น auto มีมะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย POMpam NV, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POMpam NV

POMpam NV Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้รถผมเป็นเกรียร์ ธรรมดา อยากจะเปลี่ยนเป็นเกรียร์ auto ด้วยที่รางกายเริ่มชราไปเรื่อยๆ

รถผมเป็น nv กะบะ 94 ไม่มีปัญหาใดๆ แต่อยากจะได้แบบ auto มาขับ

ใครไม่มีแลก หรือจะตกลงราคาอารัยกันได้เลยครับ พร้อมตลอด ไม่มากเรื่อง เอากันแบบง่ายๆ

หรือจะมีใครขาย ผมพร้อมที่จะซื้อ หรือถ้าวางด้วย แบบเร็วๆ ราคาว่ามาเลยครับ เท่าไหร่

ผมจะเอารถเข้าไปวางเลย ขับแล้วมันเมื้อยอ่ะ กระดูกขาไม่ค่อยดี

ขอรบกวนด้วยนะครับ

081-4469122

........................................................................

2. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ใครอยากแรง จัดเลยครับ อ้ายนุๆๆๆ

3. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    :D:D:D

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อะอะ สับเกียร์ๆ

มีใครสนม้ายยย..

5. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ถ้าจะสับ มีดต้องคมๆ นะครับ ไม่งั้นไม่ละเอียด :D:D:D:D

6. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    แหม มันน่าเอามาสับเจี๊ยว

ติ่งน่ารักจิงๆ

7. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    นนท์....นิสัน......เซ็นทรา.....13

ซะงั้น....................................

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

8. golf650hp

golf650hp New Member Privilege

43
    2
    0
    อ่ะๆๆๆ หลงดีใจว่ามีคนต้องการซะแย้วว สัปเสร็จแล้วเอามานะ จะให้เป็ดที่บ้านกิน

จะให้ผมเพิ่มตังค์ค่าเปลี่ยนมะมีปัญหา ผมรับรองเกรียร์ผมด้วย เอาสิเอ้า

มีใครจะขยอย่างเดียวก้อซื้อนะครับ

9. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ใครอยากเมือ่ยขาก็มาขอเขาสับไป:D

10. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

จะสับ เข้า หรอ ของเค้าเหนียว น้า :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

11. golf650hp

golf650hp New Member Privilege

43
    2
    0
    ยังไม่มีใครมาแรกอีกเรอะเนี่ย

ตัดไม่ขาด หร๊อกท่านๆทั้งหลาย ใครกล้าพนันบ้างหล่ะ

ขนาดอาบน้ำน่ะ ยังมองไม่เห็นหนอนแก้วของตัวเองเร๊ย....................................

ไม่รู้มันหลบไปนนอตรงไหนอ่ะเด่ะ

12. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ในกระทู้ขายของเห็นมีขายอยู่อ่ะ ลองโทรไปสิครับ

ผมเมื่อยเหมือนกัน แต่งบหมดอ่ะ ไม่งั้นไปสอยละ

13. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ไม่กล้าคร๊าบบบบ อิอิ
    เพราะขับในเมืองรถติดบ่อยยยยย...
    ใครอยากแรง ประหยัดเชิญ คร๊าบบบบ...หุหุ

14. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    แหม!!!~:D:D:D:D

15. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    น่าสนเหมือนกันนะพี่นุ อิอิ

16. NeuNg_cha

NeuNg_cha New Member Member

62
    15
    0
    ผมมีติดเครื่องเก่าอยู่ครับ GA15 ใช้การได้ดี
    เอามาแลกกับผมก็ได้ครับ เอาไว้เผื่ออยากมันส์กะเค้าบ้าง
    ...มีแต่เกกียร์นะคับ อุปกรณ์อย่างอื่นที่เหลือต้องหาเอานะครับ
    PM มาคับผม หนึ่งคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้