จะวางเครื่อง ฮะคราบ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย 3ปะตู, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3ปะตู

3ปะตู Guest

0
    0
    0
    คือ ผม อยากวางเครื่อง ฮะคราบบ ผมอยู่แถว ปากเกร็ด นนทบุรี
    พี่ๆที่อยู่ ระแวกนี้ ช่วยแนะนำ อู่ ดีดี ราคาย่อมเยา ไห้หน่อยคราบ
    ผมจะว่าง D15B เกีย ทำมาดา ใน 3ปะตู ฮะคราบ

ขอบคุณคราบบบ

2. ไอ้ลูกชิ้น

ไอ้ลูกชิ้น New Member Member

35
    0
    0
    ยังไงช่วย สมัครมาเปงสมาชิกกันเลยนะ
    คืออู่แถวนน ไอปมก็ไม่ใช่คนพื้นที่แต่เดียวจะถามๆ
    มาให้ วางเองเลยไหม 555

3. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    เข้ามาสอบถามที่อู่ Prostreet2 ได้เลยครับหรือโทรสอบถามตามลายเซ็นผมได้เลยครับ ราคาย่อมเยาว์ บอกว่าปื๊ดแนะนำมาก็ได้ครับ รับประกันคุณภาพ D15B อู่นี้แรงๆทั้งนั้น อิอิ :D:D

4. EG-5182

EG-5182 New Member Member

72
    1
    0
    เฮียก่ำ จรัญสนิทวงศ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้