คู่มือ HONDA PCX 125i

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รายละเอียด ครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ชมกันต่อครับ

ขอบคุณแหล่งที่มาเวปเจริญมอเตอร์ ครับ

3. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    สวย น่าใช้ จุดเด่นเพียบ ทั้งหัวฉีด แรง ประหยัดน้ำมัน + ID Stop ที่ช่วยดับเครื่องเวลารถติด ยิ่งประหยัดน้ำมัน และ ลดไอเสียด้วย
    แม๊กซ์ สวยดี ขนาดก็กำลังสบาย ... ตัวท๊อป 7 หมื่นถ้วน เห็นว่าเดี๋ยวมีตัว สแตนดาร์ด ที่ราคาถูกกว่านิดหน่อย ออกมาขายต่อด้วยที่ 6.5 หมื่นมั้ง

4. GAUSS

4,354
    50
    48
    แฮนด์ มันดู ไม่ค่อย จะ ลงตัว เท่าไหร่เลย ครับ

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ล้อแม็กน่าจะใส่คลิกได้นะเนี่ย ถ้าได้ผมเตรียมตัวเก็บเงินเปลี่ยนแน่นอนครับ

6. GAUSS

4,354
    50
    48
    ถอยกันมาขับกัน อีกสักคันเลยดีกว่าไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้