คุณคิดว่าอุ่ไหน ทำรถดีบ้าง และไม่ดีด้วยคับ ขอความคิดเห็นทุกๆคนจ้า

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย bookmark, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookmark

bookmark Guest

0
    0
    0
    จะได้เลือกทำได้ถูก ไม่อยากโดนหลอก

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    บิ๊กเซอร์วิส เมื่อก่อนดีเด๋วนี้ เลว

3. อู่"ช่างหนุ่ม นนทบุรี"เลยคับทำไม่แรง แถวยังแพงอีกซะด้วย

ป.ล.ผมก็ไม่เคยไปทำหลอกนะเพือนเขาบอกมา....อิอิอิ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ^
    ^
    ซะงั้น เลย เหอะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2009
  5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    น่ากลัวเกิน

:cool::cool::cool: ผมไม่ออกความคิดเห็น............แต่...จะ..เสนอว่า...อู่ทุกอู่..มีข้อดี-ข้อเสียทั้งนั้น..................

มันไม่มีคําว่าสมบูรณ์ที่สุด..หรือ......แย่ที่สุด................:sad:..แต่..ผมคิดว่า...แต่ละอู่..มีความถนัด-ชํานาญ..ไม่เท่ากัน..หรือ...คนละด้าน.............:sad:

เช่น...ตัวผมเอง.....ถนัด 4จี 63.(อีโว 1-2-3) ....และ.. เจ.............จู่ๆ..ให้ไปทําเครื่อง เอสอาร์ 20..หรือ..อาร์บี 20-26.....อันนี้ ก็..ใบ้รับประทาน......เพราะ..ทําไป..ได้ตังค์..รวย...แต่..ถูกด่า.......อันนี้..ก็..ไม่ไหว..เพราะ..ทําดี 100 ครั้ง..ไม่เท่า ทําชั่ว ครั้งเดียว..........;)

เพราะ ฉะนั้น......ผมว่า..กระทู้นี้..........มีเสียวแน่นอนครับ..:p:p..............ผมขออ่านเฉยๆ ดีกว่า................................:eek::eek::eek:......................................................................ขอดูไว้เป็นประสบการณ์.........เผื่อ..จะไปอุดหนุน..อู่อื่นๆ บ้าง.......ว่าใครถนัด..หรือ...มีดี...ตรงจุดไหนบ้าง....อิ+อิ+อิ....................................

ฝันดี......อิ+อิ+อิ

6. RACE TEAM

RACE TEAM New Member Member

23
    0
    0
    อยากดังกันอีกแล้วครับท่าน...จริงไหมเพื่อนโอ๊ต......กระทู้แบบนี้น่าจะหมดไปได้แล้ว:mad:

7. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    oh.....SHIT!!!!

8. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ตั้งใจจะลบ.......................แต่ก็อยากรู้ว่า กระทู้มันจะเดินต่อไปทางไหนครับ อิอิ ลุ้นๆ

9. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ตื่นเต๊นจัง.....................................................แต่..ไม่เป็นไร.............เพราะ..ผม..ก็..ไม่เคยเห็นกระทู้แบบนี้........จบสวย..ซักครั้ง.............

เอ้า...เข้ามาลุ้นครับ...เพราะ..ทุกคน..เป็นคนไทย..มีสิทธิ์เสมอภาค..เท่าเทียมกัน.......อิ+อิ+อิ

สังเกตุได้ว่า..ไม่ค่อยมีคนกล้าตอบเท่าไร.........

10. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

ติดสติ๊กเกอร์พี่..ชัดๆนะ....ลองดู..ตามมุมกล้องเลย.......5-5-5

เพราะ..ปีนี้...ไม่ได้ให้ใครเพิ่มแล้ว..................จะเก็บเงินซื้อ..เบนซ์สปอร์ต..หรือ..ไม่ก็..มินิ..ตอนปลายปี...............คงจะสุขกว่า..เป็นไหนๆ 5-5-5
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0

แน่นอนครับพี่โอ๊ต หลังจากที่พี่สนับสนุนทิดเอกแล้วพี่ก็จะได้สมหวังในปลายแน่นอน
    คอนเฟิร์ม!!!
    :sad::sad:

12. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    กระทู้ล้อ เป้าา ปุ๊วววววว อิอิ

13. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    รอชม เปงทางเลือก

14. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    มารอชมด้วยคนคับ.....อยากรู้ๆๆๆ แต่พี่โอ๊ดพูดถูกนะคับขึ้นอยู่กับความถนัดของแต่ล่ะอู่ไม่เหมือนกัน ลองติดตามกันต่อไปนะคับ...

15. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ขอระบายละกัน ไม่โดนกะตัวไม่รู้หรอก อยู่ด้วยกันมา 2-3 ปี สร้างชื่อไห้ตลอด แล้วไงมายำของกันหละ เวรแท้ๆ งานดีงานเนียล ยอมรับ แต่ เสียความรู้สึก เฉยๆ เอาของเราไปเอาของไหม่ามาคิดตังค์ แล้วของเก่าไปไหนหละ ฝันไปเหอะว่าจะไห้ตังค์ค่าทำรถ ปั๊มผม 11 ได้ปั๊ม 10 กลับมา อ่าวแล้วค่าใช้จ่ายที่ผมทำปั๊ม 11 หละคร้าบ ผมไม่ได้รวยนะครับ ใครอ่านแล้ว งง โทร มาได้ 086-022-2203 เอครับ ไม่โดนไม่รู้หลอกครับ

16. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    น่าเห็นใจครับ
    เป็นผมเสียความรู้สึกมากๆเเละรู้สึกเสียเวลาต้อง 2 3 ปีที่ผ่านมาที่รู้จักกัน

17. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ช่างไหญ่ยังออกเลยไม่รุเป็นไรกัยหมด เซ็ง

18. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    สนใจลองทำ อู่ช่างฟอร์ดก้อได้นะครับ

19. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    อัพข้อมูลครับ

20. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:) อืมส์..เอาหน่ะ...แล้วๆกันไป..เริ่มใหม่..ไม่มีคําว่าสาย.........:)

21. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    แนะนำ อะไหล่ซิ่ง MIDWAY นครปฐม ครับ

ของดี ราคา ต่อรองได้ สำหรับสาวๆ ครับ

เลือกได้ สั่งได้ ต่อรองได้ ไม่แพง ครับ สำหรับสาวๆ มีส่วนลดพิเศษ ครับ

อิอิ

22. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    หาผู้สนับสนุน รายไหม่ครับเริ่มต้นไหม่แล้วครับ

บิ๊กเซอร์วิสอู่นี้งานดีครับ แต่ เขาอาจจะตัดสินใจอะไรในตัวผมผิดเพราะคนๆหนึ่งที่คอยยุแหย่อยู่ก็ได้ครับ ก็ขอไห้ ก้าวเดินโดนการตัดสินใจของตัวเองบ้างครับ:D:D:D

23. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ว่าเเต่ชอบรูปสาวๆ ของพี่โอ๊ตจัง เหอๆๆ น่ารักกันทุกคนเลย อิอิ

24. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ที่มีอยู่ยังไม่พอเหรอจ๊ะตานอต

25. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    แอบ มา ดู อิอิ

26. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    แล้วตอนนี้เริ่มใหม่ที่ไหนครับ แล้ว L200 ไปไหนแล้ววว :)

27. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    เห็นด้วยครับกับคำพูดของพี่เค้า ขอบคุณครับ

28. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ตอนนี้ ทำที่ เดชายนต์ ครับ ส่วน L 200 ขายไปแว้ววววววว

29. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

แฟนครับแฟน..:D:D:D:D:D:D:D:D:D.แฟนคนอื่นทั้งนั้นแหละครับ......ผม..ก็..แค่..คนแก่คนนึง......ที่ไม่มีหนมจีน..อะไรอีก..........

ไม่เหมือนเด็กๆ หนุ่มๆ แน่นๆ..ที่ชื่อ...เอ..4 เอ็ม......รายนั้น..รัวเป็นชุดครับ.............เค้าว่า..สดทุกเกียร์..เสียวทุกโค้ง................เมียก็ไม่กลัว.........ไม่รู้ไปได้ยาแรงอะไร..............:D:D:D:D:D:D:D:D

30. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อ่าวพี่เอาเรื่องจริงมาพูดเด๋ว เด็กในนี่เข้ารู้หมด 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้