คืนวันเสาร์ที่บางแสนใครโดนกันบาง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย noom2700, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmy

ohmmy New Member VIP

155
    8
    0
    อยากจะให้มัซะเดือนละหนจัง

2. a31nismo

a31nismo New Member Member

7
    0
    0
    ตอนแรกนั่งรอดูอยู่เส้นเรียบหาดนึกว่าจะไม่มีอะไรให้ดูซะและมาพีคเอาตอนเกือบเช้ามันมากๆคับนานทีปีหนก็สนุกดี ผมว่าในกรุงเทพเองก็คงหาดูแบบนี้ยากนะที่จะมีรถมารวมตัวกันเยอะขนาดนี้ ยิ่งตอนที่ไปดูเส้นข้าวหลามเนี่ยะโคตะตระมันเลยและอีกอย่างไม่เคยได้ดูใกล้ขนาดนี้เลยเพื่อนผมมันเล่นเอาฟีโน่ขี่ตามเลยคับมันสุดขี่ไปถ่ายไป แต่พอวนกลับมาดูได้แป๊ปเดียวพี่รวจก็มาซะงั้นเซ็งเลยยิ่งตอนที่ขับหนีกันนี่มันมากๆแต่ละคันวิ่งกันแบบลืมตายเลย ปีหน้ามากกันเยอะๆนะคับปีนึงมีครั้งนึงเอาให้สุดๆ

3. หวานมากด้วยนะคร๊าบ ยันหว่างกันทีเดียว :D

แหมมมมมม โดเป็นกบเลยนะคร๊าบ

แล้วเจอกันใหม่ มันส์มากฮะ :D:D:D

4. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    อ่ะหะ :D เจอตัวเจ้าของแระ วิ่งดีจิงครับ .. ผมยังดูอยู่เส้นข้าวหลามเรย เด่นดีเจงๆ

5. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    อดไปอ่าาาาาาาาา

6. 100cent

100cent New Member Member

115
    1
    0
    รถเยอะมาก ๆ ครับ แทบไม่เหลือแล่นให้รถวิ่งกันเลย อิอิ รอจนเกือบจะหลับ 55+

7. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    รถเยอะเกิ๊นนนน กลุ่มผมเป็นกลุ่มแรกๆที่ไปถนนข้าวหลาม จอดได้แปปเดียว ออกไปวิ่งได้ 1-2 รอบ ไม่รุมาจากไหนกันเต็มไปหมด - -''

8. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    อดไปเลย เศร้าๆ

9. O_O ""

O_O "" New Member Member

49
    1
    0
    มันส์สุดๆเลยคับ ของผมซัดเล่นนิดหน่อยตรงหน้าหาดตั้งแต่ตอนประมาณสี่ทุ่มจนเทอโบไปเลยคับ ่ เลยจัดการให้เพื่อนเอาเทอโบจากกรุงเทพมาเปลี่ยน
    กว่าจะเปลี่ยนเสร็จก้อเกือบตีสี่เหนื่อยสุดๆ จากนั้นก้อได้มันกับเพื่อนๆกันต่อเลยคับที่เส้นหน้าหาดอ่ะ
    ทำให้รู้สึกหายเหนื่อยเลย มันส์โครตตตๆยันเช้า..ปีหน้าหนุกหนานกันใหม่คับ....!!

10. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    กลับไปนอน กก เมียก่อน 555

11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    มาดูครับ หลายคันอยู่อิอิ

12. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    กลางหาดหน้า รร.เดอะไทด์ แจ่มๆมากๆครับแต่ละคัน เห็นรถเยอะ(รถจอดดู) เลยจอดรถลงเดินเล่นดูรถ+สาวดีกว่า พอเห็นว่าจะเช้าแล้ว มีเล่นกันประปราย(หน้าหาด) แถมขับไปตามทางไป ถ.ข้ามหลาม+ขึ้นเขา มีด่านตามรายทางเยอะ เลยหาไรกินแล้วกลับ รร.นอนดีกว่า

13. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0

กลิ่นมันพาไปคับ อิอิ........:D:D:D

14. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    มันส์ คับ หายเหนื่อยเลย จากการเดินทาง:D:D:D

15. hunter01

hunter01 New Member Member

87
    2
    0
    หนุกดีนะโดนตำรวจค้นรถแล้วปล่อยอะครับ เลยเข้าที่พักตี2:D:D:D

16. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

ไช่พี่ที่โทรมาป่าวครับ

ลองดูรูปจากในนี้ ไปก่อนนะครับ

http://s741.photobucket.com/albums/xx60/gapgap39/Bangsaen 1/

แฮะ ๆ :D

17. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ไม่มีรูปหรออยากเห็นจังสงสัยจะมันมาก

18. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    [/COLOR]วีโก้ แค๊ป ของใครไม่รู้ เบิร์นหน้าป้อมเส้นชายหาดกว่าครึ่งนาที ทำเอาระทึกดีคับ พอเบิร์นออก พี่จรวตพึ่งออกมาดู
    กำ

19. say

say New Member Member

985
    1
    0
    เสียด้ายไม่ได้ไป

20. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    ชอบพี่รถตู้โดนัทหน้าป้อมมากครับ อิอิ ตอนรถมาปิดกล่องผมก็เผ่นแล้วฮะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้