คิดกันเล่นๆ สืบเนื่องจากกระแสภาพยนต์2012ฟีเวอร์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BrabusMania, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    เดินทางไป แอฟริกา

ผมยังไม่อยากตาย :D :D

---------- Post added at 10:18:40 ---------- Previous post was at 10:18:20 ----------

เดินทางไป แอฟริกา

ผมยังไม่อยากตาย :D :D

2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ถ้าเป็นจริง
    ผมจะรีบสร้าง playboy house
    ให้เสร็จภายใน 2 ปีนี้

3. ไปบวชครับ

4. SUYAKI

SUYAKI New Member Member

43
    0
    0
    ขอกรี๊ดดังๆ ให้เป็นตุ๊ดก่อนตายซั๊กครั้งครับ 5555

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    คิดหนักเลยนะเนีย ! อีก 3 ปี

วันนี้พึ่งไปดูมาครับ ผมกำลังคิดว่าถ้าผมรู้ก่อนจะทำยังไง

แต่สงสัยหลายตอนนะครับ เค้าโทรศัพท์ได้ไงอะ ?
    ทั้งๆที่เสาส่งสัญญาณน่าจะพังไปและนิครับแต่ยังโทรได้หลายฉากเลย

คิดแล้วก็นะครับ ยังไงสุดท้าย
    คนทุกคนก็ต้องตายอยู่ดีเพียงแต่ จะตายแบบไหน ตายเมื่อไหร่ ซึ่งแต่ละคนอาจจะต่างๆกัน

ถ้าถามว่ายังไงก็ต้องตาย จะทำไงดี
    ผมขอตายแบบ ไม่เจ็บไม่ปวด ตายแบบไปอย่างสบายๆดีกว่าครับ

คือ กินโค้ก(ผมติด) + กินข้าวอร่อยๆ กับป๊ะป๋า ม่าม๊า ที่เลิฟ และก็ น้องชาย
    พอเสร็จก็ไปนอนบนเตียงหลับให้สบาย

เท่านี้แหละครับ 555+

6. .จะชักชวน จขกทและพักพวกเพื่อนฝูงที่มีอยู่
    ไป..........ลงหม้อสุกี้เป็นครั้งสุดท้าย.............:D

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เพิ่งไปดูหนังมา ... สนุกมาก ดูเสร็จได้คิดดี

8. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    ผมจะไปเรียนเล่นกระดานโต้คลื่นให้เก่งๆก่อน จะได้ไม่ตาย5555555555+

9. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    คงจะทำทุกอย่างให้ดีที่สุดเพราะเชื่อเรื่องกรรมเช่นกันค่ะ

10. "บอกรัก"........ ทุกคนที่เรารัก

"ทำ"................. ทุกอย่าง ให้ดีที่สุด

"อยู่"................. กับสิ่งที่มี

และสุดท้าย "อโหสิกรรม" ..............ให้กับทุกคนทุกสิ่ง

ป.ล. อยาก กอด คนที่เรารักไปอย่างงั้นเลย ทั้งครอบครัว เพื่อน และคนรัก(ที่ยังไม่จุติ!!!!)

ป.ล. ว่าแต่...ทำไมมีคนอยาก ดำน้ำ กันเยอะจังหง่ะ.....คือว่า....ยังไม่ได้ดูเลย...แหะๆ

คนที่อยากดูก้ดูกันหมดแล้ว....คนที่ยังไม่ดู ก้คือ คนที่ไม่อยากดู

วู้ๆๆๆๆ.....วัยรุ่นงุงิ!!!!

11. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    จะนัดวันสอบทิซิส ละเอาการตูน initial d ไปนำเสนอแทน ..
    จะเลิกเรียน เลิกทำงาน ละจะนอนอยู่บ้านให้สบายพุงซักปี ^^

12. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ซื้อ บันลูน

เอาไว้ลอย ในช่วงที่โลกกำลัง ถล่มทลาย น้ำท่วม

เอาแบบที่ลอยอยู่ได้นาน สัก 2 วัน

55

13. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ผมจะไปซื้อที่บนเขาสูงๆไว้ 1 ไร่ และสร้างห้องที่ทำด้วยไทเทเนียมแบบแข็งแรงและหนาเพื่อกันวัตถุกันกระแทก ไปกว้านซื้อถังออคซิเจนเพื่อบรรจุก๊าซเพื่อใช้หายใจ และตุนเสบียงอาหารกระป๋องไว้เยอะกินตอนน้ำถ่วม ไปเรียนดำน้ำแบบรวบรัด สุดท้ายจะโทรไปบอกคนที่เคยทำไท่ดีกับเรา ว่าเราให้อภัยเค้า และก็โทรไปบอกทุกคนที่เรารักให้มาอยู่รวมกันในห้องนิรภัยนี้คับ 555 คิดไปเรื่อยผม ขำๆคับ

14. ^ man ^ จัง...

^ man ^ จัง... New Member Member

231
    0
    0
    ความดีทำตั้งแต่วันนี้ก็ยังไม่สายนะครับ

เราคงไม่ต้องรอให้น้ำท่วมหรือดินถล่ม

จึงจะทำความดีกันได้ ใช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้