คำขอบคุณ จาก BLITZ-MODEL

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 22 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แล้วพบกันใหม่ปีหน้า

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ประทับใจกันทุกคน แต่มีบางคนที่ไม่ค่อยประทับใจ

ในตัว ผม ก็คงต้องกราบขอโทษมา ณ. ที่นี้ ด้วยนะครับ

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

มีด้วยเหรอ...........

4. JZ_std.

8,075
    74
    0
    พี่ว่ามีหรือเปล่าละครับ

ไม่มีก็ไม่มี อิอิอิอิอิอิ

ไม่ต้องเจอกันก่อนถึงบอกได้ .........

5. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    สนุกมากๆครับพี่

6. ประทับใจทุกครั้งที่พบเจอเสมอครับ

7. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ฮึอๆอดๆๆๆเลยเรา งานหน้าต้องไม่พลาด

8. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ฮะ...อะไรนะพบกันใหม่ปีหน้า ก็อีกเดือนกว่าๆละซินี่อิอิ

9. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ครั้งแรกก็ประทับใจแล้วคับพี่แมน

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยินดีและดีใจครับกับการได้ครบรอบ 3 ปี เพราะ 3 ปี จะมีแค่ครั้งเดียว...

ยังไงขอให้มีต่อไป 4 ปี 5 ปี 6 ปี หมื่นๆปี.. รักกันและสามัคคีกันอย่างงี้ตลอดไปครับ...

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รอครั้งต่อไป

12. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    รอไม่ไหวครับน้ามุ่ย:D

13. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ต้องขอขอบคุณท่านประธานและเพื่อน ๆ ทุกท่านด้วยนะคร้าบ.....

และต้องขออภัยที่กลับก่อนและไม่ได้ลาใครเลย นอกจากป๋า.......เนื่องจากคุณแฟนเค้าป่วยอ่ะคับ ตอนแรกจะกลับตั้งนานแล้วแต่อยากจะวิ่ง คุณแฟนก้อเลยต้องตามใจ......วิ่งเสร็จก้อเรยต้องกลับในทันใด จะไปกล่าวลาเพื่อน ๆ หลาย ๆ ท่านก้อติดที่ต้องวิ่งรุ่น 16 วิ กัน.......ช่าย.....สิ......ก้อ J โบกันนี่....................ฮือ ฮือ

ยังงัยเสียขอบอกว่า มันส์ มาก คับ........ช่วงปีใหม่ ถ้าไม่ได้ออก ตจว.กัน........อาจจะนอกรอบกันซักหน่อยนะจ๊ะ

14. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    แง่ๆๆ

เห็นแระอยากจะ ลงเล่นบ้างจังเรย

ได้แต่นั่งมอง เห็นแระปวดจิต

คงจะหนุกน่าดูถ้าลงบ้าง เหอะๆๆ หุหุ

15. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ครั้งแรกของผมเลยคับ

ผมประทับใจแล้วคับพี่แมน

โอกาศหน้าผมว่าหน้าจะมันมากๆเลยคับ

16. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เปิดซิงเยอะนะครับปีนี้ ของผมก็ถลอกไปหมดเลย

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    นี้เป็นแค่การเริ่มต้อง......เป้าหมายมีไว้ให้พุ่งชน.........

18. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เราต้องตามหาเป้าหมาย อิอิ งานหน้าพบกันใหม่คับ..... ใหม่ จิงจิง

19. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขอให้กิเลสจงเกิดกับทุกคน

20. JZ_std.

8,075
    74
    0

ที่ว่าลงเล่น นี่ ลงเล่นอะไร หรือ ครับ

กิเลส หรือวงจร อุบาททททททท

21. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    ให้ทาย อิอิ พี่แมนก็แกล้งถามเนอะ

ก็อยากลงขับเองมั่งไง แต่ยังไม่มีบุญไง

นั่งดูมันก็เท่านั้นสู้ขับเองไม่ได้ไง

เฮ้อ ไม่เข้าใจวัยรุ่นเรยอ่ะ 555+ เข้าจายยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้