คำขอบคุณ จาก BLITZ-MODEL

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 22 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอขอบคุณ สมาชิก ทุกท่าน

ที่ได้ไปร่วมงาน ครบรอบ 3 ปี HLC...

ถ้าไม่มีเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน

ที่ไม่ได้ไปร่วมงานก็ดี และมาร่วมงานก็ดี

คงไม่มี HILUX CLUB ในวันนี้หลอกครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ

ถ้ามีสิ่งอื่นประการใด ขาดตกบกพร่อง

ก็ต้องขออภัย ด้วยนะครับ

ท่านสมาชิก ท่านใด มีข้อเสนอเนะนำ

ก็บอกกันได้ นะครับ

งานแข่งขัน ทดสอบ รถ ของพวกเรา

ต้องมีอีกแน่นอน ครับ

อีกซักพัก 1 คงเกิดขึ้นอีก

:D:Dสงคราม ปีนี้ จบลงแล้วนะครับ:D:D

2. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    หนุกครับพี่แมนขักจะชอบแล้วอ่ะดิ อิอิ

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สำหรับผมปีนี้ขำๆปีหน้า เอาจริงนะครับ 555​

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สำหรับผม ปีนี้พลาดไปคับ
    ติดธุระสำคัญจิง ๆ
    ขอโทษด้วยนะคับพี่แมน ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน

5. สุโค้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:
    ถ้าไม่ได้ลงสนาม คงต้องเสียใจไปอีกนาน.......อิอิ
    ต้องขอบคุณน้องเบ็นด้วย.....บุญคุณต้องทดแทน....

6. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    เมื่อวานมันเลยคราบ

แต่ต้องกลับก่อนแล้วไม่ได้บอกใครเลย

พอดีพวกที่บ้านโทรมาตามแต่ไปไม่ทันอีกอิอิ

ออกไปถึงคลอง 7 ยางแตกซะงั้นงงเลยยางก็ ปี 08 ไม่น่าแตก

แล้วยางอ่ะไหล่ก็ไม่มีกว่าจะหาร้านยางได้ไปถึงคลอง 8 ดีนะยังมียาง%ขายไม่งั้นแย่เลย

7. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากคับ หลายๆคนอาจจะไม่รู้จัก ชื่อ แม็ก คับ พอดีกลับก่อน บ้านไกล

8. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ขอโทษพี่ๆทุกท่านด้วยค้าบบบที่กลับก่อน

ที่บ้านไม่มีคนเฝ้า พ่อแม่ไปต่างจังหวัดช่วงบ่ายๆๆพอดีครับ

เลยต้องกลับก่อนน แค่ครึ่งวันก็สนุกแล้วว พี่ทุกเป็นกันเองมากก

อิอิ

---------- Post added at 14:39:59 ---------- Previous post was at 14:39:44 ----------

ขอโทษพี่ๆทุกท่านด้วยค้าบบบที่กลับก่อน

ที่บ้านไม่มีคนเฝ้า พ่อแม่ไปต่างจังหวัดช่วงบ่ายๆๆพอดีครับ

เลยต้องกลับก่อนน แค่ครึ่งวันก็สนุกแล้วว พี่ทุกเป็นกันเองมากก

อิอิ

9. ยังไงก็ก็จะเหนียวแน่นแบบนี้ตลอดไป เย้ๆ

10. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    หนุกหนานมากมาย ปีหน้าฟ้าใหม่เจอกันอีกนะครับ ไว้ปีหน้าไม่พังแน่นอนครับ

11. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    สนุกมากครับ.....ไว้ครั้งต่อไปคงได้เจอกันอีก...........:cool:

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    หนุกหนานมากคับบ เปนประสบการณ์การลงวิ่งในสนามครั้งแรกของรถผมเลยคับ
    มันมากมาย ขอบคุณที่ให้โอกาสรถรุ่นอื่นลงด้วยนะคับพี่ๆทุกคน

---------- Post added at 16:02:13 ---------- Previous post was at 16:01:57 ----------

หนุกหนานมากคับบ เปนประสบการณ์การลงวิ่งในสนามครั้งแรกของรถผมเลยคับ
    มันมากมาย ขอบคุณที่ให้โอกาสรถรุ่นอื่นลงด้วยนะคับพี่ๆทุกคน

13. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    หนุกหนานที่สุดเลยครับ!!

ไว้เจอกันใหม่ครับ..................

14. มู๋บิน_2527

มู๋บิน_2527 New Member Member

28
    0
    0
    อุอุอุ...สนุกมากครับ รอบหน้าเจอกันใหม่

15. รู้สึกอบอุ่นดีคับ ขอบคุณพวกพี่ๆๆทุกคน พอดีช่วงเย็นติดธุระต้องกลับก่อน

16. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    หนุกหนานครับ มีครบทุกรสชาติ (เสียอย่างเดียวไม่น่าโกหกกันเลย มันเสียความรู้สึก ผมเต็มร้อยกับเพื่อนๆทุกคนเสมอ)

JZ_std. ถูกใจสิ่งนี้
  17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    วิ่งเทสกันมันส์โคตรเลยครับสนุกสนานเฮฮามากๆ.............ได้ถ้วยติดมือกลับมาอีกหนึ่งใบ ขอบคุณทุกท่านครับ

18. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ปีนี้เอาจริงปีหน้าก็เอาจริงคร๊าบบ 555​

19. หนุกมากคับ ปีหน้าจัดอีกนะท่านปาทาน ( เช่นกันคับ ยังไงผมก็ยังรักเพื่อนๆๆเต็มร้อยเช่นกันคับ แต่บางอย่างมันมีคำอะธิบายในตัวของมนเองคับ อิอิ )

20. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ขอขอบคุณที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ขึ้นครับ สนุกสนาน เฮฮามากครับ
    แฟนบอกครั้งหน้าจะขอขับเอง ผมขับไม่ได้ใจไม่แฟ๊ดดดเลยยย.....
    ข้างล่างขอโชร์หน่อย:D;):D

21. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มันอยู่ในสายเลือดคับ HLC โอ้วว 15.775 แรงจิงๆ

22. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สนุกและประทับใจครับ...ได้มีโอกาสลงสนามจริงๆครั้งแรกในชีวิตเลย

คราวหน้าจัดที่นี่อีกนะ ติดใจอ่ะ....คราวหน้าจะทำรถแหล่มๆเลย

และต้องขอโทษด้วยที่กลับไม่ได้บอก พอดีต้องไปซื้อของกลับบ้านที่เซียรังสิตกลัวเขาปิดก่อน
    นึกว่าจะอยู่กันจนดึกกะว่าจะย้อนไปอีกรอบ แต่เห็นว่าดึกแล้วก็เลยกลับต้องเตรียมตัวกลับบ้านด้วย

ไว้คราวหน้าเจอกันอีกครับ....ขอบคุณทุกๆ คนครับ

23. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    สนุกมากๆคับผม

สุดๆ

24. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    หนุกหนานกันไปคร้าบ จัดอีกอย่าลืมบอกผมนะ ยังข้องใจ 20 วิ อยู่เลย...อิอิ

25. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

คำพูดกับการกระทำมันขัดกันนะครับ......... :confused::confused:

26. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    มันมากเลยคับพี่แมน ต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยนะคับที่ให้ความเป็นกันเองสำหรับครั้งแรกของผมคราวหน้าไม่พลาดคับ ต้องขออภัยด้วยที่กลับก่อนไม่ได้บอกใคร เพราะไม่รูจะบอกใครดี อิอิ

27. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ขอบคุณด้วยครับ งานนี้พลาดไป
    งานหน้าจะพยายามทำตัวให้ว่างครับ

28. ใหนว่าสายไฟยุ่งเหยิงไงครับ แล้วดูวิ่งดิ เหอๆ
    ใช่แล้ว ข้องใจมากๆด้วย

29. นั่นซิตาเอ๋ ที่4 เนี่ย มันปวดจิ๊ดๆ เลยนะ 5 5 5 5 5 5 :D

30. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ H.L.C. ที่เข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 3ปีครั้งนี้ กิจกรรมครั้งต่อไปรับรองมันส์กว่านี้แน่...เย๋ๆๆๆโย๋ๆๆๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้