ความซวยมาเยือนครับ เซ็งเลย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย S', 27 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    จอดรถไว้ที่บ้านแล้วไปซื้อของที่ตลาด พอกลับเข้ามา ก็เห็นรถตัวเองบุบครับ งงเลย น้าผมเองครับ อยู่ๆแกก็ขับมาเสยตูดซะงั้นแหละ จ๋อยเลยครับ อยู่ในบ้านแท้ๆ :cry:
    ยังดีคับที่โดนหลังมิตติ้งแล้วถ้าโดนก่อนนี่สงสัยอดไปแน่ๆ

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    สวยมากมาก

ทำให้บ้างสิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2008
  3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ฟาดเคราะห์ไป ถ้าไปจอดข้างนอกอาจจะโดนตัดครึ่งคันก็เป็นไปได้
    ดีแล้วพี่ ที่โดนแค่กันชน

4. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    พี่ล้อเล่นรึเปล่า ไม่เห็นเป็นเป็นไรนิ

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    แสบ จิง นายเกร๊ส เปิดอู่เลยดีป่าว 555 ซ่อมเสร็จภายใน 15 นาที หุหุ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2008
  6. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    555 อย่างเนียนอ่ะ ของจริง ตอนนี้ไอ้ที่บุบๆยุบๆไป เริ่มกลับมาเหมือนเดิมแล้ว:D

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    หมดหล่อเลยยยยย

ต้องไป บาเบ่อคับบบบบบ

จาหล่อเหมือนเดิมมมม

8. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    งวดนี้จาลองซื้อเลขท้ายยดู....เผื่อฟลุ๊ค...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้