ขายนีออน จอดไว้ไม่ได้ขับ พรบ.ไม่ได้3ปี ขาย23,000฿ งดต่อ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ไอฟู เกศ, 8 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายนีออน จอดไว้ไม่ได้ขับ พรบ.ไม่ได้3ปี ขาย23,000฿ งดต่อ

1. ยังขับได้ไหมครับ ขอรูปห้องเครื่อง กับภานในด้วยครับ

2. ตอนปีใหม่ยังสตาร์ติดอยุ่ค่ะ แต่ไม่ได้ไปสตาร์ท3เดือนละ เดี๋ยวจะเอาแบตไปชาร์จแล้วจะสตาร์ทให้ดูเป็นวีดีโอค่ะ เดี๋ยวถ่ายห้องเครื่องให้ดูนะ

3. ถ้าวิ่งได้อยู่สนใจครับ

4. แบตเอาไปชาร์จ เดี๋ยวจะมาสตาร์ให้ดู ^^

5. ขายไปยังคับ

6. gear auto หรือ manual ครับ

จะดูรถได้ที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้