ขอ ฮาวทูแก้อาการล้อหลังขวาไม่หมุนหน่อยครับ ข้อมูล ลุยน้ำมาเมื่อวาน/ล้อหลังขวา/ดรัมเบรค...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 11 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ขอ ฮาวทูแก้อาการล้อหลังขวาไม่หมุนหน่อยครับ
    ข้อมูล ลุยน้ำมาเมื่อวาน/ล้อหลังขวา/ดรัมเบรค
    ขอบคุณครับ

2. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    เบรคติด ถ้าขยับแล้วไม่ออกจริง ๆ คงต้องถอดล้อครับผม :)

3. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    สรุป...กลับมาถึงบ้าน เตรียมถอดล้อ ทันทีที่ถอดน๊อตตัวแรกยังไม่ทันสุด เบรคก็คลายตัวออก ขอบคุณคำแนะนำจากท่าน Ben Surat ครับ
    คำถามต่อมาคือ.....ผมควรถอดทั้งสองล้อออกมาทาน้ำมงน้ำมันหรือจารบีไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้