ขอ ถาม หน่อยครับผม โช๊ค ของ 3D กับ 4D ใส่กันได้รึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย klung1, 7 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klung1

klung1 New Member Member

1
    0
    0
    เรื่อง โช๊ค ครับผม อยากทราบว่า โช๊ค ของ Civic 3D กับ 4D ใส่กันได้รึเปล่าครับ

แล้ว โช๊ค ของตัว Civic EK พวกรุ่นตาโต เหมือนกับ รุ่น 3D กับ 4D รึเปล่า ครับ

แล้วก็ ผมอยากทราบว่า โช๊ค ของ Honda สามารถใส่กันได้ทุกรุ่นรึเปล่าาครับผม

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    3D, 4D, DC2 ใส่กันได้เลย
    EK, SI คู่หน้าใส่ EG, DC2 ได้เลย คู่หลังใส่ไม่ได้(เว้นแต่จะใส่ปีกนกแต่ง)

โช้ค HONDA รุ่นใครรุ่นมัน มีบางรุ่นเท่านั้นที่ใส่กันได้

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตามนี้เลยครับชัดเจน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้