ขอ คำ แนะ นำ เกี่ยวกับ ยางขอบกระจก GEN 5

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Geepf, 28 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Geepf

Geepf New Member Member

19
    0
    0
    อยากทราบ เกี่ยวกับ การเปลี่ยน ยางขอบกระจก Gen 5
    1. มีร้านแนะนำไหมครับ
    2. เชียงกงจะมีขายไหม ครับ
    แนะนำด้วย นะ ครับ
    ขอบคุณ ครับ

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    สงสัยต้องพึ่งเซียงกงแล้วละครับ ไม่งั้นก้อคงต้องเบิกของใหม่(ราคาคงแพงน่าดู)

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ท่าทางจะต้องเดินหาตามเชียงกงครับ

ของใหม่ ราคาหน้ามึดครับ

4. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    หน้ามืดจิงๆคับ

5. Saparrow

Saparrow New Member Member

3
    0
    0
    TOYOTA MOTOR THAILAND. CO.,LTD.
    159 หมู่ 16 ถ.เทพารักษ์ ต.บางเสาธง กิ่งอำเภอบางเสาธง
    จ.สมุทรปราการ 10540 Tel.0-2763-2200

เปิกใหม่เลยครับ คุ้มกว่า

6. ของใหม่ราคาเท่าไหร่จ๊ะรู้ป่ะ

ผมรู้ครับ ผมใช้ Gen6อยู่ เรื่อง ยาง ขอบกระจก
    ไปเบิก ศูนย์มา ครับ รู้ไหมว่า ศูนย์ พูดว่าอะไร ''อัยย้า''[ตกใจ]เค้าบอกมันไม่มีของแล้วของใหม่อะ แถ้มี ก็ อยู่ที่ เส้น ละ 5000 ต้องใช้ถึง4 เส้น ด้วย กัน ราคาหน้า มืด ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้