ขอใครครับยกมือขึ้น

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอใครครับยกมือขึ้น

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ตอนนี้ของพี่ตู่ครับ แต่ ถ้าผมไปเอาก็ต้องเป็นของผมครับ

แหม เดี๋ยวนี้เล่นเเบบนี้เลยหรอครับ ใจเย็นๆสิครับ เดี๋ยวจะรีบเข้าไปเคลียร์ให้ครับ

แล้วอย่าลืม ฝาหลัง กับ ซันรูฟ นะครับ

3. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ คงหลายหมื่นเลยนะครับนี่

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    จะหล่อกันใหญ่แล้วพี่น้องค้าบ

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่เท่าไรหรอกครับ
    ไฟท้าย 2000
    ฝากระโปรง 2000
    หน้าตัด 8000
    ค้ำโช๊คหน้า 500
    กาบข้าง 3500 จำไม่ได้

6. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    ถ้าราคาประมาณนี้ หน้าตัดครบๆ ผมเก็บเงินได้เจอกัยครับพี่ตู่

7. ikong EP71

341
    0
    0

ผมจำได้ว่า กาบข้าง 3,000 นะครับ 555+

เมื่อวานไปขนมา เอา 71 ไปขน ปรากฎว่า ไม่หมดครับ ขาดหน้าตัด

ยังไงก็เก็บไว้ก่อนนะครับ ซันรูฟ กับ ฝาหลัง มาเมื่อไหร่เดี๋ยวจะไปขนที่เดียวครับ

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    จัดไป

9. ikong EP71

341
    0
    0
    พี่ตู่ครับ พรุ่งนี้ผมจะเอารถเข้าอู่แล้วนะครับ แล้วเดี๋ยววันเสาร์ผมจะไปเอาหน้าตัด

ส่วนที่เหลือ พี่ช่วยเร่งให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยหาของให้

10. ikong EP71

341
    0
    0
    พี่ตู่ครับ เดี๋ยวผมจะเข้าไปเอาฝาหลังแล้วผมจะโทรนัดพี่อีกทีนะครับ

ส่วนซันรูฟ กับ หน้าตัด ต้องรบกวน กระบะ ไมล์ดิจิตอลพี่แล้วละครับ เพราะว่าผมหารถกระบะไม่ได้จริงครับ

ขอบคุณมากนะครับที่ช่วยหาของให้

11. chonlayut

1,514
    5
    0
    วันนี้ไปเอาฝาท้ายมาให้แล้วนะ เป็นทับทิมที่เป็นรูปโตโยต้า ครับ
    แล้วที่สำคัญ ยังเป็นราคาเดิมด้วย 4000 บาท
    ด้วยพรุ่งนี้ไปเอาหลังคาให้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้