ขอโทษ Ferio สีขาวคันเมื่อคืนที่สี่แยกบ้านแขกครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Ole', 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. copcong

copcong New Member Member

27
    0
    0
    แวะมาชมครับ

2. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    ไรกัน.......เป็นเรื่องเป็นราวไปได้..น้า มะดีเน้อ

3. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    พอดีผ่านมา ของแรงนี่ชอบจริงๆ

4. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    ชอบเสือกเรื่องชาวบ้าน แล้วแต่จะแปลละกัน ไปล่ะ

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ไม่ได้เข้ามาอ่าน ferio ซะนาน เลยไม่รู้เรื่อง....

6. lamok101

lamok101 New Member Member

6
    1
    0
    ผ่านมาดูแรงม้าปะทะแรงโม้ เหอๆ

7. skyline11

skyline11 New Member Member

20
    0
    0
    :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2008
  8. atistan

atistan New Member Member

80
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน อ่านกระทู้แรกก็มันส์แล้ว

9. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0
    ไม่ได้เข้าบอร์ด เฟริโอ้ซะนาน เข้ามาเจอกระทู้แบบนี้ ขอบอกเลยว่า "มันส์เกิ๊น" อิ อิ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  10. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    มีอะไรมันๆกว่านี้อีกครับ ข้างบ้านเรานี่เองคู่กรณีกันนี่แหละสดๆร้อนๆครับ อยากรู้Click=> http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=488114&page=1

เทพแคมเดี่ยว แต่ไฉนมาเป็นมารแคมผู้หญิงเพศแม่ว่ะ จะแก้ตัวยังไงก็ไม่ได้ดูดีขึ้นหรอก แมร่งเหี้ยสัดๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2008
  11. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    กำ~~!!!

ไหงกลายเป็นงี้ล่ะคะ :eek:

หนูอ่านกระทู้แล้ว พี่โอเล่แค่มาขอโทษรถคันนั้นเองนี่คะ ไม่ได้มีเจตนามาโอ้อวดอะไรสักหน่อย (ซึ่งหนูอ่านแล้วก็ชอบใจว่าพี่เค้ามีมารยาทดีจัง)

แต่ไหงมันกลายเป็นเรื่องใหญ่ไปซะงั้นอ่ะ

ปล. คนบางคนอ่ะ เรื่องของตัวเองอ่ะ ไปเคลียร์ก่อนจะดีกว่ามั้ยคะ ก่อนที่สาวเจ้าเค้าจะแจ้งความนะ ฮิ~ฮิ :p

12. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ขอบคุณครับที่ยังมีคนเข้าใจ เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาแล้วครับ เสียความรู้สึกไปพอสมควร
    ผมคงไม่ได้มีความหมายหรือความสำคัญ อะไรกับคนในนี้หรอกครับ แต่จริงๆผมก็พอที่จะเข้าใจแล้วหล่ะว่าผมคงพิมพ์สั้นไปจริงๆ ไม่ว่ากันครับคนที่เข้าใจไปอีกอย่าง
    บอกตรงๆ www.rcweb.net/ferio มันเป็นเหมือนยาเสพติดสำหรับผมครับ เมื่อก่อนผมเปิดวันละหลายสิบรอบ แต่ตอนนี้ผมพยายามที่จะลดลงไปเรื่อยๆ แล้ว เป้าหมายคือเลิกให้ได้ครับ ผมเริ่มเบื่อกับสังคมที่มีแต่อติ คิดกันแต่ในแง่ลบ
    คิดและตอบกันแบบสนุกปาก ฮากันไปครับ

ส่วนเรื่องใหม่ก็ว่ากันตามเนื้อผ้าไปครับ เรียนผูกก็ต้องเรียนแแก้ครับ เดี๋ยวก็คงจบครับ เค้าเก่งอยู่แล้วครับ

13. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    โฮะ~โฮะ..

พี่โอเล่คะ

หนูไม่สามารถล็อกอินเข้าบอร์ด EK เพื่อไปชี้แจงอะไรได้เลยสักอย่าง แต่หนูล็อกอินเข้าที่อื่นได้

ฝากพี่ไปบอกได้ไหมคะ

1. คำถามที่ว่า จะเอาลิงก์ไปให้คลับอื่นอ่านทำไม คือ...อยากจะบอกว่า ภัยผู้หญิงอย่างกรณีที่เกิดขึ้นเนี่ย จะเก็บงำไว้ชื่นชมกันเองเหรอคะเนี่ย ถ้าการเตือนภัยเป็นเรื่องผิด งั้นรายการเรื่องจริงผ่านจอ นาทีฉุกเฉิน ไม่โดนประณามกันหมดแล้วหรือคะ?

2. หนูเข้ามาเพราะน้องเจน ไม่อย่างนั้นก็ไม่เข้ามาหรอก เห็นเรื่องน้องเจนกับคถุณเต้ก็จบลงไปแล้ว หนูก็ไม่ได้สนใจอะไรอีก แต่ก็ไม่เข้าใจว่า จะมาจองล้างจองผลาญหนูทำไมกันไม่ทราบ -_-"

ตูละเบื่อ~~!! :(

14. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    ถ้าไม่อยู่ในเหตุการณ์ก็คงจะไม่เข้าใจ.....

15. ูOle '

ูOle ' Guest

0
    0
    0
    ขอบใจนะอั้มที่ยังเข้าใจ เห็นจะขายรถแล้วเหรอ รถสวยๆเสียดายมากๆคับ ขายได้ไวๆนะ

16. luckymanth

luckymanth New Member Member

22
    3
    0
  17. อุ้ย

อุ้ย New Member Member

13
    0
    0
    อ่านดูเฉยๆอะนะ แต่พออ่านที่ลิ้งให้ดูนี่ โห สุดประเทดอะครับ เพื่อนๆ แค่นี้ละกันยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ โอเล่ แต่สังเกตนี่ที่ทำจากอู่ช่างกล้านีเหมือนจะอยู่กะทางน้นนะ ผมแค่สงสัยนะครับ ไปละ

18. สา

สา New Member Member

0
    0
    0
    .........ใจเย็นกันคับ คลับเดียวกัน (เราเปงคัยเนี่ย ไปละ)

19. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ใจเย็นๆกันนะครับ
    ผมคงพูดได้แค่นี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้