ขอแจ้งความคืบหน้างานมิตติ้ง Sunny Thailand ที่กำลังจะมีขึ้นเร็วๆนี้......

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Oat N Jaja, 7 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ขอแจ้งความคืบหน้างานมิตติ้ง Sunny Thailand ที่กำลังจะมีขึ้นเร็วๆนี้...

โดยทางทีมงานได้รับข้อมูลสถานที่จัดงานหลายๆที่ เพื่อเปรียบเทียบข้อดี ข้อด้วย ของแต่ละแห่งแล้ว

แต่เนื่องจากปัญหาที่ยังไม่สามารถประมาณการจำนวนรถที่จะมาในวันงานได้ ทำให้ยังไม่สามารถติดต่อคอนเฟิร์มกับเจ้าของสถานที่ได้

จึงอยากขอความร่วมมือให้ท่านที่คิดว่าจะไปงานมิตติ้งครั้งนี้ (คาดว่าน่าจะจัดช่วง ธค ภายในสิ้นปีนี้)ช่วยกันลงชื่อ เพื่อที่ทางทีมงานจะได้ทราบจำนวนคร่าวๆ ในการเตรียมพื้นที่จอดรถ และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆให้พร้อม

THANK YOU

2. ไปครับ AT II IIPorpla Artit KongpetcharatipTae KridsadaPisit Om SangchatNopphol MingchaisawasdiApissorn Thaikum

3. Kitti Suksongsil

Kitti Suksongsil Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ขับซันนี่แล้ว ขับอย่างอื่นไปได้ไหม ถ้าได้ลงชื่อให้ด้วยครับ ไปด้วย

4. Bank Nattachai

Bank Nattachai Guest

0
    0
    0
    ถ้าว่างขอไปด้วยคนคราบ ไม่เคย มิตติ้ง Sunny thailand เลยคราบ

5. Werayut Meesap

Werayut Meesap Guest

0
    0
    0
    1เสียงครับ

6. Kan Piether

Kan Piether Guest

0
    0
    0
    ครานี้ขอตัวก่อนครับ
    ไม่ค่อยว่างเลย...แต่ก็อยากไปเช่นกัน

7. ไปครับ ที่ไหนก้ได้แล้วแต่ปุ๊Oat N Jaja

8. ไปคร้าบบ

9. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    ขอวันหน่อยได้มั้ยครับ จะเช็คกับงานตัวเองน่ะครับ

10. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ผมไปคัฟท่านประธาน

11. อยากไปด้วยครับ แต่ดูกำหนดวันก่อนว่าตรงกับวันทำงานไหม

12. Monzter Mixer

Monzter Mixer Guest

0
    0
    0
    Fuso Fuso ณัฐ ปุณณวัช Tib Watyai สนใจไหมพี่

13. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
  14. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
  15. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
    ไปคร้าบ คิดถึงจะแย่แล้ว

16. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    รถไม่อยุ่แล้วไปได้มั้ยคับ

17. วันไหนครับ

18. Yanee Buree

Yanee Buree Guest

0
    0
    0
    วันไหนคับ

สนใจคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้