ขอเสียงคูเป้สีดำโหน่อยยยครับ^^ ไม่อยากให้ห้องเงียบ มีมี้ตติ้งที่ไหนผมขอไปแจมด้วยนะครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ปณิพัฒน์ บุตรแก้ว, 12 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเสียงคูเป้สีดำโหน่อยยยครับ^^ ไม่อยากให้ห้องเงียบ มีมี้ตติ้งที่ไหนผมขอไปแจมด้วยนะครับ แต่ก่อนผมขับES บ้านผมมีคูเป้ 3 คัน ผมพึ่งจะเปลี่ยนมาเริ่มต้นนับ1ใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ สิ้นปีคิดว่าคูเป้อเมกาน่าจะเสร็จ#Si

1. Tanusark Klaipun

Tanusark Klaipun Guest

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้