ขออภัย Dc2 เหลืองที่โคราช ด้วยคร้าบบ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย Nunazaa, 28 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    พอดี ผมวิ่งมาจาก บุรีรัมย์ แล้วช่วงที่ใกล้ ๆ โคราชลุยฝนตกหนัก น้ำเข้าคอยล์รอบ ต่ำๆไฟจุดไม่ดี เลยเกิดอาการน้ำมันท่วม

ตอนที่จอดติดไฟ แดงข้างๆ กันเลยไม่ได้ ทักทาย เพราะต้องค่อยดูรอบ + เลี้ยงคันเร่ง ...... แถมยังเบิ้ลเครื่องใส่ อีก -*-

เลยเข้ามา ชี้แจง ให้เข้าใจ ว่า ไม่ได้ เบิ้ลเครื่องใส่ แต่ที่เบิ้ลเครื่องเพราะ จะไล่น้ำมันที่มันท่วม ออกไป น่ะคร้าบบบบบบบบ :teeth:

2. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    โอ้ คันนี้เมื่อไหร่ได้เจอตัวเป็นๆครับเนี่ย อย่าลืมมิตติ้งคราวหน้านะครับ

3. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    เจ้าของรถบอกตกใจมากครับ 5555

4. lowa_ponpon

lowa_ponpon New Member Member

223
    0
    0
    ๕๕๕ ไม่มีปัญหาคับ แต่วันนั้นก็งงงงคับ คิดว่าเพิ่งทำสีเสร็จก็จะโดนเลยหรอตรู ๕๕๕

5. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ใช้วันที่ขับกลับจากระยองป่ะสียังไม่แห้งเลย 555

6. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    :cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้