ขออนุญาติสอบถามเพื่อนสมาชิกคับ ผมsunnyปี2000คับ...ผมจะใส่ชุดดิสเบรค หน้าของsunny...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Siwadol Kongsanun, 19 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามเพื่อนสมาชิกคับ
    ผมsunnyปี2000คับ...ผมจะใส่ชุดดิสเบรค
    หน้าของsunny neo..ได้ไหมคับรบกวนเพื่อน
    สมาชิกที่มีความรู้เรื่องนี้เเนะนำทีคับ..ขอบคุนคับ

1. ใส่ได้ถ้ามีล้อ 4รู100/114.3 หรือ4รู114.3 อยู่แล้วก็ใส่ได้เลยครับได้จานเบรคใหญ่ขึ้น แต่ต้องยกมาทั้งคอม้าด้วยครับ

2. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    ได้ครับตามข้างบนเลย ยัดโบ๊ะเลย

3. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ขนาดหัวเพลาตรงดุม เท่ากันป่าวครับ...

4. ขอบคุนทุกๆคนนะคับ

5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ถ้าผมใส่ neo ต่อไปขยัยเป็นสกายได้

6. Parwit Art

Parwit Art Guest

0
    0
    0
    ได้ครับใส่อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้