ขออนุญาติปรับราคาครับเหลือ**99000**รถใช้งานปกติครับเอาไปขับหล่อๆเลย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Alongkorn Anuyotha, 2 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติปรับราคาครับเหลือ**99000**รถใช้งานปกติครับเอาไปขับหล่อๆเลย ราคานี้เฉพาะในกลุ่มนี้นะครับ สาเหตุที่ขายจำเป็นต้องใช้เงินจริงๆครับหรืออยากต่อรองเท่าไรโทรมาครับขายได้ขายเลยครับขายnissan bluebird u12 ปี91
    *ภายนอก*
    สีเทาเขียว กันชนหน้าnismo กันชนหลังตัวนอกไฟท้ายตัวนอก สเกริตข้างตรงรุ่นu12 วอเตอร์การ์ดประตูแท้ตรงรุ่น วอเทอร์การ์ดกระจกมองข้างตรงรุ่นคิ้วหลังคาตัวนอก ซันรูฟu12ตรงรุ่น(หายาก)สไลน์กระดกปกติ+การ์ดซันรูฟ กระจังหน้านกใหญ่พร้อมคิ้วใต้ไฟตรงรุ่นกระจัง
    *ภายใน*
    ภายในแดงตัวนอกครบๆ(หายาก)พรมแดงตรงรุ่นเบาะ แผงข้าง คอนโซล แบ็คกาไลค์ แดงตัวนอกหมดเก็บรายละเอียดทุกเม็ดพร้อมถาดวางของบนคอนโซล แอร์ดิจิตอล พวงมาลัย4ก้านแป้นแตรnismo ไมล์ขาวnismo กระจกมองหลังตัดแสงauto กระจกไฟฟ้าใช้ได้ครบทุกบาน กระจกมองข้างปรับ+พับไฟฟ้าใช้ได้ปกติ เกจวัดบูสsardแท้+ทามเมอร์apexแท้
    *เครื่องยนต์*
    เครื่องsr20detฝาขาว avanir(turbo) เทอร์โบเปลี่ยนเป็นของsrหลังหักขับหลังซิลเวียs14บูสมาดึงๆเกียร์ธรรมดา(เกียร์ใหญ่)คลัชทองแดง เวสเกตแยกตัวใหญ่(งานตาน้อง) โบออฟวาว์ลsheep dog เสียงเพราะๆยามถอนคันเร่ง ท่ออินเตอร์เดินอลูมิเนียม หม้อน้ำมิเนียม ค้ำโช้คnismoตรงรุ่นแท้ เครื่องใช้งาน2ระบบทั้งแก็ส+น้ำมัน แต่ส่วนใหญ่วิ่งน้ำมัน
    *ช่วงล่าง*
    โช้คหน้าปรับเกลียวยี่ห้อไม่แน่ใจแต่ตรงรุ่น+บอลจ๊อย โช้คหลังเดิมทำปรับเกลียวหนึบๆแน่นอน ดิสเบรค4ล้อ เบรคหน้า4พอตr32 ล้อแม็กadvance model7(แท้) กว้าง7"ออฟ37"ทั้ง4ล้อ ท่อไอเสียพักปลายnismo(แท้)เสียงทุ้มๆเพราะๆ
    รถทำแท้ทุกจุดของแต่งตรงรุ่น ถ้าปั้นเองไม่ได้ราคานี้แน่นอน+กับของที่หายากพอสมควรใครที่เล่นบอดี้นี้รู้ดีแน่นอนครับ ขอคนที่ชอบจริงๆและรับสภาพได้นะครับ รถมีผุบ้างตามอายุนะครับ รายละเอียดต่างๆรบกวนโทรคุยนะครับ สะดวกโทรคุยอย่างเดียวนะครับ รถใช้งานปกติพร้อมจบพร้อมโอนทะเบียน+พรบ.ไม่ขาดครับมี รายละเอียปลีกย่อยรบกวนสอบถามได้ครับ โทร 083-9820453 ครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    .
    อัยยะ #ปั๊มกระสุนแพ๊พ

3. เสียดาย คับ

4. Nat Minori

Nat Minori Guest

0
    0
    0
    หล่อสุดๆคับ

5. Eakapot Lappon

Eakapot Lappon Guest

0
    0
    0
  6. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    Oath Voravatเห็นถามหาอยู่!!!

7. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  8. Aün Pättäkon

Aün Pättäkon Guest

0
    0
    0
    หุยๆๆผ่อนๆๆ

9. Wooddy Phalamee

Wooddy Phalamee Guest

0
    0
    0
  10. Wooddy Phalamee

0
    0
    0
  11. Wooddy Phalamee

0
    0
    0
  12. Teetat Khawdee

Teetat Khawdee Guest

0
    0
    0
    จัดมาเต็ม

13. จัดเลยพี่นุ

14. คันนี้ สุดจริงๆๆ

15. สนใจจริงราคาลดได้ครับ

16. ++ปรับราคาเหลือ**99000**ครับ++

17. ขอ3 ตัวตรงงวดนี้เลย เดี๋ยวไปจัดเลยครับผม

18. ยังรอเจ้าของใหม่อยู่นะครับ

19. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  20. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
  21. Toey Toretto

Toey Toretto Guest

0
    0
    0
    สวยมากครับ

ดันหน่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้