ขออนุญาตประชาสัมพันธ์งาน King Of Race Truck 2009 **ดูคนทะเลาะกันในกระทู้ เป็นของแถม**

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    อิอิ สมชื่อครับ งานรถกระบะที่ใหญ่สุดในเอเชีย แจ่มครับ

เข้าไปดูรูปบางส่วนได้แล้วที่ www.supertruck-thailand.com ครับ

รูปเริ่มมาแล้วครับ 260 รูปก่อนครับ เบาะๆ ชิวๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้