ขออนุญาตประชาสัมพันธ์งาน King Of Race Truck 2009 **ดูคนทะเลาะกันในกระทู้ เป็นของแถม**

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    พาดพิงแว้วว ครับ อิอิ

พูดถึงรถการ์ตูน 26 นี้ มี 9 วิ มาแน่ๆ...................แรงมากครับ หลายวันก่อน ขับตาม KB นรกมาแถว พระประโทน ตำรวจตั้งด่าน เจอเรียกกันหมด KB นรกมา ซ้ายว่าง รูดซ้าย ตบยาวๆไปครับ ตำรวจยืนมอง พริ้ม ได้แต่มอง แล้วก็มอง อิอิ แรงจริงๆครับ KB ไอผมตามมาคันหลัง ลวดลายรถเหมือนกัน ก็ผ่านตลอด คันอื่นตามมา โดนเรียกจอดเพียบ 555+ เกาะเขาแรง อิอิ

อีกหลายครั้งที่ไป นครปฐม ราชบุรี ไม่อยากจะเชื่อ ยันต์สีส้ม กะ สีขาว หน้ารถที่ติด รถภรรเมีย จะกันเจ้าหน้าที่ได้ด้วย 555+

ปล.โปรดใช้วิจารณญาณ ครับ อิอิ

2. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    โอ๊ะๆ พริตตี้มีตั้ง 2 คน พี่ไปคนเดียวกล้องก็ตัวเดียวจะถ่ายทันเหรอพี่ วันหลังพ่วงผมไปด้วยคนได้ม่ะจะรัวชัตเตอร์ให้หนักเลย 555

3. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    แดง500ปอน น้ำเงิน 450ปอน

555

คับพี่ เดียวบอลถ่ายไห้เยอะๆเลย

[แต่มันจะอาร์ท เป็นบางรูปนะคับ 55]

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แบ่งมั่งดิพี่ต่อ
    จะกดชัดเตอร์ ตั้บ ตั้บ ตั้บเลย
    ให้รู้มั่งว่าเมืองจันท์ก็มีของดี .......อิอิ

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

ผมคงต้องใช้สิทธิ์ พาดพิง อีกครั้ง.................ผมขอถามดังๆ ว่า....ที่หนังสือคุณมียอดขาย อันดับ 1 ในกลุ่ม กระบะ ได้..ถ้าไม่ใช่เพราะ ผม OAT MIDWAY มันจะมาได้อย่างนี้มั๊ย.....สาดดดดดดดดดด:sad::sad::sad::sad::sad:

สินค้าที่เอาไปลง แม่ง ก็ลง ผิดราคา.....ลงถูก ชิบหา-----...คุณกรู ตอบคําถามลูกค้าไม่ถูกเลย....................งานแข่งคุณ ถ้าไม่มีรถ MIDWAY มันจะ คึกคัก เท่านี้มั๊ย...........ก็ยอมรับนะครับ....รถเด็ก ผม..ไม่แรงสุดประเทศ...แต่ เด็ก ผมแรงทุกคน.........:p:p:p:p:p......................................................ผลงาน การันตรี ให้เห็น ขึ้นหน้า 1 ไทยรัฐ มาแล้ว............:cry::cry
    :

เห็นว่าเด็กผม คนนี้.....คุณต่อ จะใช้งาน มาอารักขา อะไรเหรอ.........บอกก่อนนะครับ..เด็ก ผม.......เป็นพวกลอบกัด...............ต่อหน้า ยกมือไหว้.........ลับหลัง.........................เหวอะ แน่ๆ............:D:D:D:D:D:D:D:D:Dเด็ก ผม ไม่เคยขู่ใคร.........เด็กผม...ไม่ปล่อยให้เงียบ..............เด็ก ผม..เก็บงานเร็ว.........เด็กผม เส้นมีเอง..ไม่ต้องเคลียร์..........เข้าใจมั๊ย บ.ก....เล็กๆ ไม่...ใหญ่ๆ ทํา.....5-5-5

ถามว่า..............ทุกวันนี้.....คุณลองไม่ลง ชื่อ ร้านผม ในหนังสือ สิ.......นครปฐม..จะมีคน เหมา หนังสือ คุณมั๊ย............คุณ คงต้องเช็ค รุ่นหน่อยนะครับ..........;);););););););););););););).........ที่หา ซื้อ ไม่ได้ หมดเร็วเนี๊ยะ......แม่ง........ผลิตน้อย แน่ๆ..แล้ว มาบอกผมว่า...ยอดขาย สวนกระแส เศรษฐกิจ........แต่ เวลา ซื้อ ของ MIDWAY คุณ มึง แม่งบอกจน...........พี่น้อง คิดดูเถอะครับ............เหล็ก คํา โช๊ค A31 ญี่ปุ่นแท้ JURAN.....................ขายไป 1000....แม่ง..ต่อ อีก.......โห........แม่ง..จะรวยไปถึงไหน....ไปซื้อ คลองถม ยัง1200 เลย.........

เสื้อ อ่ะครับ...........เอาแน่....เหมือนจะหายาก...บอก LIMITED ใช่สิ.......ก็มึง ผลิต ปีละ ครั้ง..........ลอง ผลิต ปีละ 3 ครั้งสิ......เสื้อ คุณมึง.......คงเกลื่อน ตลาดนัดนิ๊......:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

.....แล้วเรื่อง ผู้หญิง....โกรธแค้นไรนักหนา...จัดให้ ก็ไม่มาเอา.................................................................................บ้าแต่รถ...ระวังนะครับ.......บ
    ก ต่อ...อาจหันเห มาชอบ ผู้ชาย ขับรถซิ่ง......................พี่น้อง รถกระบะ จะเดือดร้อน.......................................ขอโทษนะครับ.........86..อีกคัน จะเสร็จแล้ว..........จองปก นะครับ.......................ลงหน้ากลางไม่เอา.......หน้าหลัง ไม่เอา..........เพราะ เจ้าของ เค้า ใหญ่ จริง..........รับทราบนะครับ..................ดีนะ.........เจ้าของ เค้าระบุ ว่า........ขอลง RACE เล่มแรก.............................................เป็นบุญ..ของหนังสือจริงๆ........ไม่รู้ เจ้าของกินยาไรผิดไป.....................ผมกําลัง พาไปลงเล่มอื่น......เลยต้องกลับ มาลง...หนังสือ RACE:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    86 เจ้าของ เค้าใหญ่จิงๆค่ะ คอมเฟิร์ม คิคิคิคิคิ

7. บก.ต่อ

บก.ต่อ New Member Member

10
    0
    0
    ผม กลับมาพูด ถึงไอ้เพื่อนรักของผม OAT MIDWAY คุณมาเขียนอย่างนี้ ผมเสียหายหลายแสนนะ ว่าหนังสือของผมขายได้เพราะร้าน คุณ ผมว่า ไม่ใช่ ของร้าน คุณ ขายได้เพราะหนังสือผมมากกว่า ถ้าไอ้คุณ โอ๊ต ไปขายเองไม่มีใครซื้อของคุณ หลอก แพงอย่างนั้น ลูกค้า ก็ต่อไม่ได้ ต่อนิดเดียวมันเอามาลงด่าใน WEB แล้วใครจะซื้อของคุณ มึง ถ้าคุณมึงคิดว่าเป็น เทพ ก็ปิดร้านไป อย่างมาขายของเลย ให้ขายของก็ไม่คิดเงิน รูปก็ต้องไปถ่ายเอง ดูซิ ดูมันทำกับเพื่อนของมัน เรื่องรถ AE86 ถ้าสุดจริง จัดขึ้นปกให้เลย อย่าเอาเจ้าของรถมา ขู่ นะ ผมกลัว

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    55555+

9. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ขอด่าก่อนนอน แล้วกัน..........................เป็นเทพ แดก ธูป มาจากไหนหรอครับ...........ของผมขายหมดร้าน..เพราะด้วยราคา..ที่แพง..แต่ ของผม คุณภาพ...มีตําหนิ ก็ว่าตามจริง..ไม่ตอแหล-แหกตา-โกหก..ให้เสียชื่อ หรอกครับ...............................

รู้ไว้ด้วยนะท่าน..ผม........MIDWAY ร้านแรก ในนครปฐม..ที่เป็น MOTOR SPORT เต็มตัว.....5-5-5......ดูไว้เลย....พวกเลียน แบบผม อ่ะ...มันโดน ขีด หลุมพรางไว้เรียบร้อยแล้ว...............................................อะไร..ที่ผม ตีจาก...จําไว้เลย..ว่า..มัน ขา ลง..จริงๆ....................เคยได้ยินมั๊ย..ว่า...แขวน สต๊ค..ตอนที่กําลัง TOP FORM.........ผมหล่ะ สงสาร..พวก..กําลัง เอาตัวเอง เข้าเครื่อง XEROX มากๆ......ของแท้..ยังไง..มันก็ ของแท้.................................................................อันนี้..ผม พิมพ์ กวนตีน บ.ก.ต่อ นะ...............ผู้อ่าน ท่านอื่น..อ่านแล้ว..ก็ อย่าไปคิด ถึง..อื่นๆ รอบๆ ตัวผมหล่ะ...................5-5-5
    อยากถามว่า........ถ้าไม่มีร้านผม..เด็ก นครปฐม ซักกี่คน..จะรู้จัก หนังสือคุณ.......อย่านะ..............................................................ถ้าผม โมโห ขึ้นมา...ผม จะทําหนังสือ..มาโค่น....หนังสือ RACE TRUCK ให้ดู...........................................................................ไม่กลัวหรอก..ขึ้นว่ารวย-ยิ่งใหญ่.........กีดกันผมหรอ บ.ก.....เดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อย........เริ่ม โมโห แล้วนะ...........เดี๋ยวผม ไปเช่าสนามเทพนคร...จัด ก่อน (ตัดหน้า ) คุณ..ให้หนาวหรอก........5-5-5.........................................ผมจะไปกราบแทบเท้า พ่อแม่ -พี่น้อง ให้มางานผม.....ทั้งหมด..........อิ+อิ+อิ...........

อุ๊ยส์............................................ผมพิมพ์ ไร ลงไปนี่..เมื่อกี้..ไม่ใช่ความคิดผมนะ......บ.ก....ผมฝากบอก พี่บีด้วยนะ...ว่า..ผม...เบลอ ไปหมดแล้ว...............................................เดี๋ยววันงาน..ถ้าพวก RACE TRUCK ไม่เต็มใจ...ผม ไปแอบๆ ยืน ส่องดู เอาก็ได้..................................งานแบบนี้..ดูเสร็จ จะได้เอาไปนินทา..ในวงเหล้า....5-5-5.................................กูจะบ้าตาย..ผี อะไร เข้าสิง วะ..พิมพืไปได้.......................................

10. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    อิอิ

คืนนี้.......................ไปงาน Race Truck Power Day กันก่อนเลยนะคร๊าบบ

ปล.กระทู้ยอดฮิต 1-2 วันคนดูเพิ่มเป็นร้อยๆ

อิอิ

11. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5...คนดูเป็นร้อย..แต่เชื่อมั๊ย..ผมรู้ลึกกว่าอีก..ว่า...มีใคร เข้ามาแอบดูมั่ง....................

12. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ผมว่า..เดี๋ยวผม..โยกไปด่า....ไอ้ บ.ก. ที่ SUPERTRUCK THAILAND ดีกว่า........................จะเอา ไอ้ บ.ก...อาศัยเพื่อนดัง..ไป ประจาน ที่อื่น........

13. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    เหอะๆ ใส่กันยับเลย เฮ้อ.....................:confused:

14. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5 เป็นการ อุ่นเครื่อง ก่อนวันจริง....................

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อืม.......ก็ว่ากันไป อิอิ

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ใส่หมวกกันน็อคมาอ่านรึเปล่าน้าเอ๋:D:D:D

17. บก.ต่อ

บก.ต่อ New Member Member

10
    0
    0
    ขอลุยกันต่อสำหรับเพื่อนคนนี้ คุณโอ๊ต คิดว่าแน่หรือตัวเองรวยมากหรือไง คิดจะจัดแข่งรถตัดหน้าผมที่สนาม เทพนคร ถ้าคุณคิดว่าเหลือมากๆ ก็ซื้อที่ดินข้างๆสนามสร้างสนามใหม่ ขายแค่ไร่ละ 900000 บาทเท่านั้นเอง ขาย 200 ไร่ คุณซื้อแล้วก็สร้างสนามชนกันเลย ดีไหมคุณโอ๊ต แล้วมาดูกันว่าใครจะอยู่หรือใครจะไป ถ้าไม่รวยจริง อย่ามาพูด ว่ารวย กูใหญ่โต กูจะโด่น ใครก็ได้ ถ้าทำไม่ได้ ก็จะมาเป็น ขี้ปาก คนอื่นเขา ผมมีอะไรจะบอกคุณโอ๊ต เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมา งาน RACE TRUCK POWER DAY คนดูมากกว่า 4000 คนแน่นอน รถแข่งมากันครบทุกอู่พร้อมใจกันมาแข่งงานผมและผมก็ไม่ได้ไปบังคับพี่ๆนักแข่งมาแต่เขามาด้วยใจ มาเพื่อสร้างสีสันให้ผู้ชมได้ชมกันอย่างสนุกยังไงผมของฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆมาชมรถแข่งกันให้มากๆเพื่อนักแข่งจะได้มีกำลังใจมาแข่งกัน วันนั้นมันเกิดเรื่องว่า เอ๋ เทอร์โบ ทำรถ CHEVY เครื่องยนต์ COMMONRAIL วิ่ง 11 วิแล้วรับเงินพิเศษไป 15000 บาท ไม่เคยมีรายการไหนมีรถแข่งที่แรงขนาดนี้มาก่อน รู้อย่างนี้แล้วเพื่อนผม คิดจะจัดรายการแข่งกับผมอีกหรือเปล่า
    งานวันที่ 26 นี้ KING ถ้าใครพราดไม่ได้เสียใจแน่ๆ อาจจะมีเวลา สวยๆแบบนี้ได้ชมกันอีกแน่ๆ

18. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    หมั่นไส้แม่งจริง.............กูไม่ล้มก็ได้...งั้น...กู ขอหุ้น ลม..........5-5-5............................กูขี้เกีจ ทะเลาะกับคุณมึงแล้ว..............มีคนคิดว่า...กู ทะเลาะ กับคุณมึงจริงจัง...........เปล่าครับ..ผมล้อกันเล่น........แต่ผม เอาประวัติ ส่วนตัวจริงๆ มาด่ากันครับ......

อันนี้เป็น..การหยอกล้อกันครับ....แหย่กันเล่นๆ ครับ...............ตบหัว แล้วลูบ...หํา..........นี่ แล้ว...แอร์เย็นมั๊ยมึง..กูไปกลางวันอ่ะ..มันร้อน.......เตรียม เครื่องดื่ม เย็นๆ..ไว้ด้วย..นารี อุ่นๆ..ไม่ต้อง เวฟ...........เอาแบบ กําลังกินนะมึง..........เสื้อ..ขอแบบ พิเศษ......ผ้า เย็นๆ..ไม่ใช่เอา ผ้าพันท่อ ไอเสีย มาตัด..แม่ง....โคตร อมร้อนเลยอ่ะ.................................................................

เศษ แก้ว..มันบาดคน......แต่ คําพูด..ของเศษ คน......มันบาดใจ.....5-5-5

19. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
  20. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    คารมคมคาย มากครับ.........อารมณ์ศิลปิน เอามาดีเบดกันโน้ตยังชิดซ้ายจริงๆครับ.....

21. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    สุดท้าย..ไอ้บ.ก.....ก็โดนแฟนๆ โหวต ออก....5-5-5.............ไม่มีไรด่าแล้ว.........เดี๋ยว....ต้องไปขุดประวัติ มาด่าอีก..............อ๋อ...........................ภาคต่อไป....................ผมจะนําเสนอ...ภาค..มหาลัย..........อิ+อิ+อิ..........เอาสมัยที่ บ.ก. แม่งเรียนที่ ศรีปทุม..แล้ว มาทะลึ่ง แถว..ม. รังสิต..........................คอยติดตามรับชม..และ..รับฟัง..ได้นะครับ...ที่นี่...เร็วๆ นี้......

COOMING SOON

22. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เอาแล้ววว อิอิ ศึกดาวมหาลัยแน่ๆเลยอะ อิอิ

23. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ไอ้ บ.ก. ต่อ......อย่าทําตัวเป็นคนขี้ฟ้อง ได้ป่ะ.................ผมไม่เคยทําใครเจ็บนะ...เพราะ ผมเอาถึง ตาย......ไม่แน่จริง..อย่า....แอบร้องไห้..แล้ว ไปฟ้อง คนอื่น...................

24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ผมว่า......คนที่คาบข่าว..ในกระทู้นี้..ไปฟ้อง คนอื่น..แล้วเป็นพวก.....ฤาษี แปลง ข่าวสาร อ่ะ....ทบทวนตัวเองด้วยนะครับ....อ่านให้มันจบ............แล้ว ถ้าจะแปลง ข่าวสาร อ่ะ ระวังหน่อยครับ.....

เพราะ คนที่คุณไปฟ้องอ่ะ...เค้าไม่ได้เก็บความลับ ให้คุณ.................................บอกก่อนนะครับ..ว่า..ย้อนขึ้นไปอ่าน เรื่องที่ผม ถอนตัว จากสนามราชบุรีใหม่นะครับ..........................ผมเน้น แล้วว่า..ไม่ได้ทะเลาะกัน..เพียงแต่......เหตุผล ส่วนตัว หลายๆ อย่างเข้ามารวมกัน..และ ได้ เน้น อีกว่า..............ทุกอย่างจบลงด้วยมิตรภาพ และ ได้ขอบคุณ ด้วย.............ถึงแม้ ปีหน้า สนามราชบุรี จะมีหรือ ไม่มี................

ที่สําคึญ.......ผมบอก กับสปอนเซอร์ สนาม ราชบุรี ทุกคน ว่า..ผม ถอน คนเดียว.....ทุกท่าน ไม่ต้อง ถอนตาม.....มันไม่เกี่ยวกัน...............................................ผม ไม่ได้ขาดทุน...เพราะ....ผมไม่ได้กําไร เป็นตัวเงิน.......

ผมออกมา....ผมก็ ออกมา..แบบมิตรภาพ.............ไม่ได้ออก มาเพราะ โดน ขับไล่....................ผม ออก เอง..โดยที่ ไม่มีใครรู้ ล่วงหน้า..........สนาม ก็ยัง ดําเนินการต่อไป...................

ไม่เข้าใจ ไอ้คนขี้ ฟ้อง ที่สังคม รังเกียจ..ที่................จ้อง แต่ จะปั่น.....................ผม บอกคุณแล้ว นะ..............คุณ คิดผิด..ที่คิด จะแตะ ผม.........................................วันนี้ ผม ได้คุย กับฐฐไอ้ บ.ก. เพื่อนผม..............ผมจะปล่อยให้คุณ ลอยนวล..ไปก่อน...........ก่อน ที่คุณ จะเป็น ข่าวใหญ่...ถ้า คุณ ยังไม่หยุด..แลบลิ้น-ปลิ้นตา..........แหก ปาก ประจาน..เรื่อง เท็จ-เด็ก สร้างบ้าน....................

ผมเตือนคุณ..ด้วยความหวังดี.....................................................ไม่ต้อง โทรมา ขอโทษ ผมหรอก..คุณไม่ผิด..ที่คุณคิด..แต่ คุณ ผิด..ที่คุณ พูด...........(เยอะไป)..............

25. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    อยู่ดีๆ...........พี่โอ๊ต........ก็งานเข้า..............หรือ ไม่เข้า................อิอิ

26. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    สงสัย..งานจะเข้า ไอ้ ฤาษี แปลง ข่าวสาร..ที่เห็นคนได้ดีไม่ได้..ต้อง ยุให้เค้าแตกแยกกัน.....................................................หนึ่ง คอยดู นะ..ว่า...................ศพ.........พูดไม่ได้...5-5-5....................ถ้าไม่ยังไม่หยุด ที่จะ...ตอดเล็ก-ตอดน้อย...................................................................................

เค้าว่า ฤาษี ตนนี้......กลัวกุมาร.........................ที่พี่เลี้ยงไว้...........

มีคนหลายประเภท..ที่ มายืน ข้างเรา.....โดย ทําตัวดี-ตีสนิท..แต่..คิดว่า..คนอื่น..ไม่รู้ เรื่อง เบื้องลึก ของมัน..ว่า...............นิสัย มันเป็นยังไง....................................คิดว่า..ถูก-ดี..เสมอ..........

มันก็เหมือนกับ........พวกที่ โพสท์ ด่า คนใน NET ...พวก มวย ชั้นเชิง..เย็บ แล้ว ถอย....เอา คะแนน เหมือน มวย สากล..โอลิมปิก......โดยที่ ตัวมัน นั้น ลืม นึกไปว่า...ได้ยืน อยู่ บนเวที มวยวัด..ที่มี กฎ-กติกา...มี กรรมการ.......แต่ สิ่งหนึ่งที่มันลืมไป...คือ...มันวัด เค้า มีเตะก้านคอ...................ซึ่ง เป็น อาวุธ ที่โดนจังๆ มักจะสลบ..แต่ ไม่ถึง ตาย...............

พวก โพสท์ ด่าคนใน NET เนี๊ยะ.....เชื่อ มั๊ย..ไม่ยาก ที่จะตาม...............การตาม IP เป็นเรื่อง ที่เล็กมาก....เพราะ ถ้า ใช้ NET ตามร้าน..มันก็ตามยากแต่ ผม กลับตามเจอ......คอยดู...ว่า....พวกลองของ...จะจบยังไง

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    พี่โอ๊ต เลี้ยงกุมารด้วยหรอ ศิษย์วัดไหนเนี่ย ที่บ้านเอก้อเลี้ยง คิคิ ร่ำรวยๆๆๆ 55+

28. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ฝากอีกหน่อยครับ ชาวกระบะ ที่จะไปงานนี้ หลัง 6 โมงเย็น ถ้าไม่คิดไรมาก หรือ ไปไหนต่อ

แนะนำ อาศัยเพื่อนไปเอาครับ นอกจากจะประหยัดแล้ว ผมว่าพี่น้องจะต้องหาที่จอดกันระนาวครับ อิอิ

งานใหญ่ ที่ บ.ก.ต่อ จัดเมื่อไหร่ ที่จอดรถเกือบร้อยไรเทพนคร เต็มตลอด..........อันนี้จิงๆครับ ทั้งงานเปิดสนาม งานคาราบาวแดร็ก วาเลนไทน์แดร็ก......ยิ่งงานคาราบาวแดร็ก โห จอดยาวยันนอกถนน

อิอิ ไม่ได้กรวนทีนนะคร๊าบบ อันนี้เป็นห่วงจิงๆ อิอิ งานนี้ชาวกระบะ มหาศาล

29. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จริงครับขนาดไปถึงตอนเที่ยงยังเกือบหาที่จอดไม่ได้เลย
    ยิ่งตอนออกจะกลับจันท์นะ ล้นออกมาจอดข้างถนนยาวเลย

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จริงครับขนาดไปถึงตอนเที่ยงยังเกือบหาที่จอดไม่ได้เลย
    ยิ่งตอนออกจะกลับจันท์นะ ล้นออกมาจอดข้างถนนยาวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้