ขออนุญาตถามพี่ช่างหน่อยครับ ว่ากันด้วยเรื่องหม้อลมเบรค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จรัญ สารพล, 24 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตถามพี่ช่างหน่อยครับ ว่ากันด้วยเรื่องหม้อลมเบรค พอดีผมรู้สึกว่าหม้อลมเบรคของผมน่าจะเริ่มมีปัญหาเพราะว่าต้องใช้แรงกดมาก ถึงจะเบรคอยู่ โดยที่ตั้งผ้าเบรคแล้ว ก็ยังรู้สึกว่าต้องใช้ แรงในการเบรค มากผิดปกติ แล้วมีเพื่อนคนนึง เขามีหม้อเบรคลมของนิสสันบิ๊กเอ็ม มันจะใส่กับ NV ของเราได้ไหมครับ ขอความรู้หน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้