...ขอวิธียกตูดหน่อยครับ....

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย G spot, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    .....อยากให้ท้ายยกขึ้นกว่านี้อีกซัก 1-2 cm น่ะครับ โดยที่ไม่เปลี่ยนสปริง :D.....ใช้สเปเซอร์รองได้มั้ยครับ

....แล้วถ้าได้ มันเป็นวิธีที่ดีมั้ยครับ แล้วมีปัญหามั้ยครับ เช่น เรื่องเสียง หรือ อื่นๆ

....ขอบคุณทุกคนครับ :):)

2. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ....ยังรอคำแนะนำอยู่นะครับ :)

3. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    ผมใช้วิธีเลื่อนเบ้าสปริงครับ เพิ่งทำมาได้ 2 อาทิตย์ ปกติดีครับ

4. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ใช้สเปเซอร์รองอย่างเดียวครับ....ไม่มีปัญหาอะไรหลอกถ้าไม่สูงจนเกินไป

5. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    เปลี่ยนสปริงดิ สูงแน่

6. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    สเปเซอร์ครับ เคยใส่อยู่ไม่มีเสียงครับ แต่ใช้ยางรองไว้ครับ
    ตอนนี้จะขายครับ ถ้าสนใจ PM มาครับ

7. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    ใส่สปริงด้านหลังของ ek สิครับสูงขึ้นแน่นอน

ถ้าเอาชัวร์แบบไม่ต้องห่วงเสียง รึ อาการอื่นๆนะ
    สปริงของ EK เบิกศูนย์คู่นึงไม่ถึงพันได้ของใหม่เลย
    ใส่แล้วท้ายยก หน้าทิ่มแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้