ขอปรึกษาเรื่องชุดแต่งฟอร์จูนเนอร์ทีนะครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Chakree, 23 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chakree

Chakree New Member Member

12
    0
    0
    ไม่ทราบว่าฟอร์จูนเนอร์เนี่ยมีชุดแต่งอะไรบ้างครับ แนะนำชุดแต่งสวยๆให้ผมซักชุดทีนะครับเพื่อนๆ มือใหม่สุดๆไม่ค่อยรู้ข้อมูลเลย

2. Scport

Scport Guest

0
    0
    0
    แนะนำชุดแต่ง TRD4 ครับสวยบาดใจ

3. Chakree

12
    0
    0
    ขอบคุณครับ และพอจะมีชุดแต่งอื่นๆแนะนำอีกบ้างไหมครับ

4. Scport

Scport Guest

0
    0
    0
    Zercon, Jap, Kinggy, Max GT นอกจากนี้ก็ยังมีอีกเยอะเลยนะ ชอบแบบไหนก็เลือกอันนั้นแล้วกันครับ

5. เชียร์ชุดแต่ง TRD เหมือนกันครับ หาขอแท้ง่ายด้วย

6. Chakree

12
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ สำหรับน้ำใจที่มี ซึ้งๆ T^T

7. Opopo

Opopo Guest

0
    0
    0
    แต่ผมชอบ Zercon นะ (ความคิดเห็นส่วนตัวครับ)

8. Pince

Pince Guest

0
    0
    0
    ชุดแต่ง TRD ถ้าจัดมาพร้อมกับแม็กเลยครบชุด เข้ากันสุดๆกับ Fortuner ครับคอนเฟิร์ม

9. Finnin

Finnin New Member Member

7
    0
    0
    หากแต่งเสร็จแล้วเมื่อไหร่อย่าลืมเอามาให้ชมกันบ้างนะครับ อยากเห็นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้