ขอบคุณสมากชิกทุกท่าน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย automo007, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. automo007

automo007 New Member Member

28
    0
    0
    ดีใจมากๆครับที่เข้ามาในบอร์ดนี้สมาชิกทุกท่านมีน้ำใจมากๆเข้ามาช่วยตอบ ช่วยดู อย่างน้อยก้อมาทักกันคุยกันผมไม่เคยเห็นกระทู้ไหนที่มีแค่การตั้งกระทู้ไว้แล้วไม่มีใครเข้าไปตอบไปดู ผมใช้NEONอยู่พึ่งใช้มาตอนนี้เดือนหนึ่งแล้ว ขับดี รถสวยเท่มากเหมือนขับรถสปอร์ตไม่อายใครเหมือนกันถึงมันจะเก่าแต่ก้อเก๋านะผมว่า ตอนแรกๆก้อหนักใจกลัวจะซ่อมไม่ไหวแต่ชอบรูปทรงเลยซื้อมา ตอนนี้เข้ามาอ่านในบอร์ดก้อสบายใจบ้างเพราะอย่างก้อมีเพื่อนๆที่ใช้เหมือนกัน ดีใจนะเวลาที่ไปเจอคันอื่นวิ่งบนถนน ขอให้ทุกๆท่านอยู่เป็นเพื่อนกันอย่างนี้ต่อไปนะครับ

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ผมเพิ่งขับ เชียงราย - กรุงเทพ สบายๆๆเลยครับ ไม่พักเลย ความร้อนขึ้นไม่ถึงครึ่ง ใช้แก๊ส 900 ต่อเที่ยว คุ้มครับ เหบียบ 100-120 ครับ

3. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    พระเจ้าจอด มันยอดมากกกกกกกกกกก................

4. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    โอ๊ะ ว่างๆ ขับไปเชียงใหม่มั่งกะเจ้า

5. tommy123

tommy123 New Member Member

24
    0
    0
    ไปมิตติ้งต่างจังหวัดบางก็ดีน่ะค๊าบ..เช่นพัทยา หรอ ชะอำ ไรประมาณนี้

6. automo007

automo007 New Member Member

28
    0
    0
    ไปชะอำซิครับ จะไปยังไงแบบไหนลองส่งเมลล์มาดูเดี๋ยวให้เพื่อนที่นั่นจัดการให้[email protected] ครับยินดีอาจจะราคาปกติแต่จะพยายามทำให้ประทับใจ

7. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ไปด้วยครับ ถ้าเป็นวันเสาร์อาทิตย์นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้