ขอถามเรื่องท่อไอเสียคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย momo234, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    วางเครื่องSRต้องเดินท่อกี่นิ้วคับแล้วต้องมีท่อพักกลางรึเปล่าคับ ขอบคุณคับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    2 นิ้วน่าจะกำลังดีครับส่วนเรื่องพักกลาง n/a ผมว่าใส่ไว่หน่อยดีกว่าครับ ไม่งั้นเสียงสนั่นเลยล่ะ แต่มันก็ขึ้นอยู่กับปลายด้วยครับ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขอบคุณคับผม

4. pimontree

pimontree New Member Member

42
    6
    0
    มันต้องมีสูตรด้วยใช่ป่าว พี่นันต์
    ถ้าเกียร์ออโต้ ไส้เยื้อง
    เกียร์ธรรมดาไส้ตรง
    อะไรทำนองนี้ ถ้าจำไม่ผิด
    พอดีเคย Post ถามใน Board นานมาแล้ว

ของผม เดิน 2 นิ้ว มีพักกลาง 1 ตัว พักปลายไส้เยื้อง ไม่ดังมาก
    แต่เสียงนุ่ม ประมาณว่าเสียงทุ้มต่ำ จนกระจกสั่น

5. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    โอว ฟังแล้วก็อยากทำท่อมั่ง 555 อยากทำไปหมดเรยอ่าตอนนี้ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้