ขอถามเรื่องการทำแอร์ ออโต้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 25 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    1. ทำแบบทั้งหมดเสร็จเลยไม่มีอุปกรณ์อะไรเลยต้องมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ
    2. ผมเคยคุยกับช่างคนหนึ่งที่อู่เข้ามีนวมหน้าเป็นแอร์ออโต้รุ่นที่มีจอเน มาด้วย เขาบอกว่ายกใส่ทั้งนวมหน้าได้เลยจริงหรอครับ แต่เน ใช้ไม่ได้ได้แค่มี ตัวหนังสือโชว์ขึ้นมาเฉยๆ แล้วใต้จอเน เป็นที่ใส่ ซีดีแล้วถ้ามันเสียล่ะครับจะทำไง แล้วแบบนี่ถ้าทำได้ใช้เงินประมาณเท่าไรครับ

2. td3d

289
    5
    0
    ไม่มีใครตอบเลย

ช่วยหน่อยครับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เห็นรถในนี้ ทำกันมา ตั้งหลายคัน

ไม่คิดจะตอบกันมั่งเหรอ กระทู้นี้ ห้าวันแล้วนะ

4. td3d

289
    5
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ปรับได้สิ

6. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ใจเย็นๆครับน้า ของผมที่ทำอยู่มันไม่ออโต้ เป็น 3 ปุ่มธรรมดา เลยไม่กล้าแนะนำกลัวผิด

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
  8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอดูด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้