ขอถามเรื่องการตั้งความสูงต่ำของโคมไฟหน้า E-Car หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เอกหลาด, 2 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    วิธีการตั้งไฟหน้าตั้งยังงัยครับ พอดีไฟมันต่ำไปอะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยแล้วกันนะครับ:cry::cry::cry:

2. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    หันหน้าเข้ารถ
    เปิดฝาโปง
    หยิบไขควงสี่แฉก
    แหย่เข้าไปตรงรูที่มีอักษร U<----->D (Uคือ up D คือ ดาวน์)
    ไอ้รูที่ว่านี้จะอยู่ด้านที่ติดกับไฟมุม ลองหมุนปรับดูครับ

3. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    ขอบคุณมากคัฟ จะลองทำดูคัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้