ขอถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย tey36, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tey36

tey36 New Member Member

3
    0
    0
    จะยกรถด้านหลังขึ้นประมาณ1นิ้วต้องทำไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ตอนนี้ก้อใช้ ยางรองสปริงเสริม เพิ่มไปอ่ะครับ พอช่วยได้บ้างครับ ไม่งั้นก้อต้องเปลี่ยนเป็นพวกโช้ค ที่มันปรับได้อ่ะครับ

3. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ใช้ยางลองสปริง ลองซัก 2 - 3 แผ่นก็ได้คับ

หรือไม่ก็ทำสเปเซอร์ลองเอา ผมเคยทำข้างละ 200

ส่วนยางรองแผ่นละ 60 บาทมั้งไม่แน่ใจคับ

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ลองสเปเซอร์ไปเลยคับหนานิ้วนึง แต่อย่าเกินกว่านี้นะคับเด๋วสปริงจะหลุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้