ขอดูรูป รถฟิล์มชา กะ กระจกชาคร้าบ........

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Due_EG, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอดูรูปรถที่ ติดฟิล์มชามา และใส่กระจกชาหน่อยคร้าบ...................

ขอบคุงครับ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. apisan.d

apisan.d New Member Member

8
    0
    0
    หาเกียร์MTใส่D15B

3. ผมว่าพวก solar pro มันชาแบบ ตอแหลๆ อ่ะครับ เคยติดแล้วก็ลอกทิ้งไปแล้ว.......

เวลานั่งในห้องโดยสารแล้วมองออกไปจะรู้สึกว่า โลกภายนอกมันแปลกๆ ความเห็นส่วนตัวนะครับ

4. EG-5182

EG-5182 New Member Member

72
    1
    0
    มันกันร้อน ได้จริงหรอครับ

ได้เท่าซัก ลามีน่า 40% มั้ยครับ

อยากติดสามบานหน้าเหมือนกัน อะ แต่กัวร้อน

5. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ....กระจกด้านข้างเป็นฟิล์มครับ....ลามิน่าสีชา จำเบอร์ไม่ได้ละ เย็นดี
    ...กระจกหลังเป็นกระจกชา

...ติดฟิล์มชา มันไม่เหมือนกระจกชาหรอกครับ .... แต่มันเย็นกว่ากันเยอะ :D:D

6. สีชา รถอะไรก็สวยครับ ผมว่า

7. ถ้าหมายถึง solar pro ล่ะก้อ กันร้อนใช้ได้ครับ ดีพอสมควร ก็ชาเด่ซะขนาดนั้น........

ส่วน lamina 40 สีชา ไม่ไหวเลย รถแฟนผมติดอยู่ ร้อนมากๆ แสบแขน.....

8. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    รูปรถของผมเป็นกระจกชาทั้งคันยกเว้นบานหน้านะครับ แต่ว่าร้อนโคตรๆ

(ตอนนี้แขนดำไม่เท่ากันแล้วอ่ะ2ข้าง)

9. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    รูปไม่ขึ้นอ่ะครับพี่..............

10. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้