ขอคำแนะนำครับ ล้อหน้าฝั่งซ้าย เวลาเลี้ยวขวา มีเสียงดัง ตักๆๆๆๆ ..เหมือนลูกปืนแตก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tum Anuchit, 1 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum Anuchit

Tum Anuchit Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำครับ ล้อหน้าฝั่งซ้าย เวลาเลี้ยวขวา มีเสียงดัง ตักๆๆๆๆ ..เหมือนลูกปืนแตก ท่านใดอาการแบบนี้บ้างคีบ แนะนำหน่อย พร้อมราคาค่าซ่อมครับ

2. ลูกปืนหัวเพลาครับ

3. อาการเดียวกัน

4. Tum Anuchit

0
    0
    0
  5. ผมเป็นนะ ไม่ได้แก้

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เพลาขัยคับหัวนอก

7. หัวเพลาขับด้านนอกครับ

8. Tum Anuchit

0
    0
    0
    ถ้าเราฝืนขับ ไปก่อน มันจะหลุด ไหมครับ

9. แนะนำหาทั้งเส้นมือสองเชียงกงจบกว่าเปลี่ยนหัวอย่างเดียวลางที่ยังดัง

10. ทีครอบหลังกะบะซื้อทีไหนคับ

11. GolfGolf Freedom

GolfGolf Freedom Guest

0
    0
    0
    ฝืนใช้ได้ครับ แต่เลี้ยวเบาๆลง อย่าสุดมาก อย่าเหยียบคันเร่งส่งมากนะครับ ใช้ไปก่อนได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้