ขอความเห็นหน่อยคับเรื่องลิ้นหน้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    พอดีผมไปซื้อลิ้นหน้าMugenพลาสติก(สีดำๆเทาๆ)มาอ่าคับ

แต่ยังไม่ได้ทำสี

จาใส่กับรถสีดำ

รบกวรขอความเห็นพี่ๆ

ว่าควรทำสีมั้ยคับ

รบกวนด้วยนะคับ

ขอบคุนมากคับ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ลองใส่ก่อนก็ได้ครับ ถ้าไม่ชอบยังไงค่อยเอาไปทำสีก็ได้

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทำสีดีกว่าครับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ตอนนั้นผมใส่แบบไม่ทำสีอยู่ตั้งนาน ก็ โอเค ดี แต่พอทำสีปุ๊บ กระแทกแตกซะงั้น
    ทำสีดำด้าน สวยดีครับ

5. Si 9244

Si 9244 New Member Member

11
    0
    0
    ผมมีเป็น เคฟล่า ใส่ตัว LEV พอดีซื้อมาผิด มีใครสนใจไหมครับ

6. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ราคาเท่าไรครับแล้วมีรูปไหมครับ สนใจอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้