ขอความเห็นครับ.(ถึงโอมที่เป็นตัวหลักในคลับ)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 27 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เนื่องจากช่วงนี้สมาชิกเราก็มากขึ้นและก็มีความคิดเห็นกันมากในเรื่องความรู้
    และความสามารถในแต่ละคนมาแลกเปลี่ยนกันในคลับเลยอยากจะถามความ
    คิดเพื่อนๆพี่ๆน้องๆว่าเราจะทำสติกเกอร์คลับให้ไปในทางเดียวกันดีไหมและ
    ในแต่ละแผ่นก็ให้ใส่รันเลขของพวกเราไปด้วยเพราะว่าผมคิดว่าน่าจะมีคนที่
    ใช้โรเวอร์และคนที่มีความสนใจรถรุ่นนี้เข้ามาอ่านข้อมูลของเรามากขึ้นด้วย
    และจะได้ทำให้คลับเรามีความสนิทสนมกันมากขึ้นและช่วยเหลือกันในยาม
    ที่บางคันเสียหายและต้องการข้อมูลต่างๆจะได้ช่วยกันซ่อมแซมและช่วย
    จัดหาอะไหล่ให้กันได้ดีไหมใครที่มีความรู้ด้านช่างก็จะได้ช่วยซ่อมกัน.
    แล้วใครมีโลโก้คลับที่สวยๆก็ช่วยนำเสนอออกมาครับและสรุปว่าใช้แบบไหน
    เดี๋ยวผมจะช่วยจัดส่งร้านตัดออกมาเยอะให้ครับ.(ค่าใช้จ่ายถ้าไม่มากมายจัดให้)
    ไงช่วยลงความเห็นด้วยนะ......หรือโอมจะเห็นว่าไงดี..เวลาเราขับรถไปไหนคน
    ที่ขับโรเวอร์หรือคนสนใจรถเราจะได้เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์
    กับคลับเรา......

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    หล่อเลยค๊าฟฟ เพ่ๆๆๆๆ
    ยังไงดี รบกวนเพ่ๆ บอกด้วยยยย

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    กำลังจัดทำอยุ่คับพี่ คัยมีไอเดียหรือว่าแบบ รูปโลโก้สวยๆก้ เสนอกานมากนะคับ

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ด้วยยคน...

5. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    วันก่อนเจอในเว็บนี้เค้ารับทำพวกป้าย พวกกุญแจที่เป็นยางนะครับเห็นตัวอย่างแล้วสวยดี แต่ลืม bookmark ไว้ เดี๋ยวจะลองหานะครับ เผื่อมีคนสนใจ ถ้าราคาไม่แพงมากก็น่าสนครับ :D

6. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
  7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ก็ตอนนี้มีพี่นุ้ยกำลังน่าจะทำให้อยู่ยังไงเดี๋ยวปมจะตามอีกทีนะครับ
    คืบหน้าไงเดี๋ยวโทรบอก

ปล. หมายแลขคงต้องเรียงตามที่ลงทะเบียนนะครับ เลขสวยต้องประมูลงับ 555 หุหุ

8. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เอาเลยครับ....

:eek:เอาเลยครับโอม..เรื่องสติกเกอร์..ส่วนเรื่องจัดมิตติ้งหาทางจัดแบบมอบสิ่ง
    ของหรือร่วมกันทำบุญน่าจะดีไหม..ครับ:D

9. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ทำไมต้อง 007 อดเลยเรา
    งั้นถ้ามี CODE. ตามท้ายขอเป็น 008 นะครับเพราะชอบ เลข 8

10. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เลข 69 ประมูลเท่าไหร่พี่โอห์ม

11. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    ขอจอง ทะเบียน " ชบ 769 " ได้มะฮับ

12. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    หวัดดีทุกคน ไม่ได้เข้ามานานมาก เพราะติดปัญหาเรื่องแม่ และรถก็พัง ช่วงนี้ เลยอยากแสดงความเห็น การทำเลข นะ พี่ว่า ใช้ระบบจับสลากจะดีที่สุด จะได้ไม่เกิดปัญหา ระหว่างคนในคลับนะ ส่วนเลขสวยนะ พี่ว่า จับสลากเป็นธรรม ไม่ต้องมาประมูลให้เสียเวลา เด๋ยวจะเกิดปัยหาอีก ครับโอม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้