ขอความรู้ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย คนเล่นSUNNY, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้DATSUN SUNNY ขับหลังอยู่ครับ อยากถามว่ารุ่นนี้เอาช่วงล่างหน้าและหลังของรุ่นไหนมาใส่ได้บ้าง ที่ยกชุดด้านหน้าเป็นจานระบายยกมาตั้งแต่เบ้าโช้คลงไปเลย ส่วนด้านหลังเอาของรุ่นไหนมาใส่ที่เป็นดิสมาใส่เอาแค่ยกขึ้นขันน็อตอย่างเดียวครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0

SUNNY รุ่นไหนครับ B310 หรือ B210 ครับ จะได้พออธิบายได้บ้างครับ

2. รถผมเป็นรุ่นB310ครับ

3. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เคยใส่ ของ LEVIN มีดิสเบรค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้