ขอความช่วยเหลือ ด้วยครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 7 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    นอก ค่ายหน่อยนะครับ ผมใช้ e30 วาง 3s นอก แล้วเจออาการพอขับไปได้ซัก 10 โล เครื่องมันก็เบาดับ
    พอสตาร์ไหม มันติดแล้ว ก็เบาดับอีก ต้องทิ้งไว้ซัก 15-20 นาที พอมาสตาร์ใหม่ มันก็ขับได้ เป็น อย่างนี้
    สับไปสับมาอะครับ รถวิ่งน้ำมันนะครับ
    ช่วยวิเคราะห์ ที ครับว่ามันเกิดจากอะไร
    อีกอย่างครับ มันเพิ่งจะเป็น ตอนทีวางมาใหม่ๆ ไม่เป็นอะไร
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ (ผมลองเปลี่ยนคอล์ยแล้วก็ยังเป็นอยู่ครับ)

1. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ลองดูจานจ่ายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้