ขอความกรุณาครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย TheCrow, 1 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    เจ้า R11 เครื่องเดิมๆ มีอาการไม่ปกติ ตั้งแต่ไปซ่อมจานจ่ายและหัวฉีดมา (แ่ต่ไม่รู้จะเกี่ยวป่าว)คือ เวลาเหยียบถึง ช่วง 120 เครื่องจะเริ่มตื้อๆ เร่งไม่ค่อยขึ้น และรู้สึกมีอาการสั่นเล็กๆ(ประมาณเวลาจับโทรศัพท์ที่ตั้งสั่นอ่ะครับ) ไม่ทราบว่าน่าจะเกี่ยวกับสาเหตุใดบ้้างครับ (เพลาขับกับโช้คเพิ่งเปลี่ยนมา)

2. shetos01

shetos01 New Member Member

10
    0
    0
    โทษนะครับขอนอกเรื่องนิดนึง จะถามว่าเพลาขับของพรีเซีย R11 ซื้อมาจากไหนครับ ราคาเท่าไหร่ ต้องการใช้กำลังหาอยู่ครับ

3. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    เชียงกงเรยครับ มันจะมีข้างสั้นกะข้างยาว ขับรถไปเทียบดูก้อได้ ราคาน่าจะประมาณ พันบาทนะครับ ถ้าจำไม่ผิด (ผมอยู่ต่างจังหวัด)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้