ขอข้อมูล สปริงระหว่าง Apex กับ Tanabe หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mr_tor, 19 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    ผมจะใส่ สปริง อะไรดีกว่ากันระหว่าง Apex กับ Tanabe กับโช้ค Koni อันไหนให้ความรู้สึกนุ่ม หนึบกว่ากันครับ (คู่หลังนะครับ)

และจะเลื่อนถ้วย ไว้ข้อไหนให้ได้ระดับ ตามรูปนะครับ

ข้อมูลยาง 205/45/16

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2009
  2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แล้วแต่ ความพอใจ

แบบนี้เค้าไม่เรียก slide กระบอก

เค้าเรียก เลื่อนถ้วย

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ถ้าตัวสปริงผมเลือก apex คับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    apex

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้