ขอขอบคุณที่มาร่วมงานครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมงานอัด
    รายการทีวีTopspeedกันในวันนี้นะครับ
    และต้องขอโทษทุกๆท่านเลยที่ไม่สามารถดูแลได้ทั่วถึง
    ถ้าขาดตกบกพร่องอะไรไปต้องขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ

ปล.รูปเด๋วจะเอามาลงให้ชมกันนะครับ(อดใจรอนิดนึง)
    ปล.2 ต้องขอโทษล่วงหน้าก่อนเลยนะครับที่อาจมีรูปรถไม่ครบหน่ะครับ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ไม่เป็นไรครับ

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
  4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    รูปๆ นู๋ติดตั้งรูปนึงแหนะ แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้