ก้านปัดน้ำฝนของ CRV หรือ ACCORD ใหม่ เอามาใส่ ES ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย A Recaro-Man, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A Recaro-Man

A Recaro-Man New Member Member

19
    0
    0
    จำได้ว่าคุณเจษ เคยเอามาใส่ แต่ไม่รู้ว่าของรุ่นไหนครับ
    พอดีใช้ของ GYT aerotwin พลาสติกไม่ดี ตัวล๊อกหักประจำ เปลี่ยนมา 2 รอบละ
    จะถามว่า
    1. ใช้ของ ACCORD หรือ CRV ใหม่ได้มั้ยครับ หรือว่าใช้ของ Camry หรือ Wish ใหม่ ครับ
    2. ราคาประมาณเท่าไหร่
    3. เห็นมีของ Bosch Aerotwin ด้วย มีใครพอจะทราบว่าขายที่ไหนบ้างครับ

2. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ของ CRV ตัวใหม่ ราคา เบิกใหม่ก็พันกว่าบาทครับ

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ที่เคยฟังมาใช้ของ CRV ตัวใหม่ครับราคาก็พันกว่าบาทครับถ้าผมจำไม่ผิด

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ของCRV ครับ...จัดไป พัน 2 มั้ง.....

5. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    :sad::sad::sad:

6. A Recaro-Man

A Recaro-Man New Member Member

19
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆครับ..

7. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    BOSCH Aerotwin เห็นมีขายที่ autobacs พัฒนาการครับ ราคาไม่แน่ใจแต่แพงเอาเรื่อง

.. ว่าจะลองสอยมาดูเหมือนกัน อิอิ

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ท ร ง มั น เ ห มื อ น F D เ ป ล่ า คั บ

9. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    มีรูปที่ใส่มาแล้วบ้างมั๊ยครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้