การตรวจสอบเมื่อซื้อรถที่วางเครื่อง 3S แล้ว

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย rong, 18 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rong

rong New Member Member

2
    0
    0
    ผมอยากถามข้อมูลการตรวจเช็คในกรณีที่เราจะซื้อรถที่วางเครื่อง 3S มาแล้วเราจะต้องตรวจสอบอะไรบ้างครับ

2. ubol

ubol New Member Member

2
    0
    0

งงๆกับคำถามครับ...ดูรถผมตามลิงต์นี่ดูครับ 3s gte

3. rong

rong New Member Member

2
    0
    0
    คือผมไปดูรถมือสองไว้ได้วางเครื่อง 3S ไว้แล้ว เป็นรถ Toyota สามห่วง ผมเลยอยากจะสอบถามว่าจะต้องดูหรือตรวจสอบอะไรบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้