กันชนหน้าเคาะทำสีมาแล้วจะเอาไปชุบโครเมียมได้ป่าว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 18 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    กันชนหน้าชิ้นที่เป็นเหล็กของผมเคยเคาะทำสีมาอะแต่บุบนิดนึงตอนก่อนเคาะอะ
    1มันจะชุบได้ป่าวคับ
    2ถ้าได้ผมอยู่พระรามสี่มีที่ไหนแนะนำคับ
    3ถ้าไม่ได้คัยมีขายบ้างคับ
    ขอบคุณค๊าบ:cool:

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไม่ได้ครับถ้าเอาไปชุบโดนความร้อนสูงๆสีโป๊วมันล่อนออกครับ
    ลองไปดูหัวมุมสาย4ดูครับน่าจะมีขายนะ

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตามตาเบ็น เลยครับ อีกอย่าง น่าจะไม่คุ้มค่าชุบ แพง แล้วลอยที่เคาะมันจะเห็น ขอบผมก็มีลอยบุบเหมือนกัน
    อยากหล่อหาซื้อใหม่อย่างเดียว เหอๆ

4. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ขอบคุณค๊าบพี่

พี่ถ้าซื้อใหม่แบบที่ชุบมาแล้วมีป่าวคับสักเท่าไหร่หรอ Tiger ตัวก่อน D4D อะคับ

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

6. ซื้อใหม่เลย ไม่แพงหรอกคับ

7. รู้สึกว่าในบอร์ดเรา ที่โพสขายของอ่ะคับ รู้สึกจะมีคนขายอยู่นะคับถ้ามะผิด มีทั้งชุบเเละไม่ชุบราคาไม่เเพงด้วยคับ....ไงลองประกาศซื้อดูคับ....เเต่ไม่รู้โดนลบไปยังนะคับ .....

8. supasorn_por

1,013
    16
    0
  9. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แถวโรงแรมสยามก็มีขายนะครับคุณเบน

10. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    สนามหลวง ก๊กมีขาย เเต่ต้องตอนกลางคืน

11. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    :D
    กันชนอาไรหว่า อยู่แถวหนามหลวง

สงสัยคุณ vai ไปบ่อย

อิอิ

12. boyzodaza

boyzodaza New Member Member

102
    0
    0
    สอบถามทีคับพี่ๆ โคลงรถมอไซค์ KSR เอาไปชุบโครเมียม ได้หรือป่าวคับ

13. supasorn_por

1,013
    16
    0
    ได้สิคับมันเคยเห็น

เคยเห็นเค้าชุปมาคับ เมื่อก่อนก็เคยชุบเครื่องอะตอนขับมอร์ไซด์

14. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เอ่อ่อ่อ่อ...........นั่นมันขาย_อยแล้วครับปอ

15. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เชียงกงปทุมวันเลยของปลอมนะดำด้ายซื้อไปชุบเลยปอ ถูกๆ

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    '' งง '' เลย ไม่รู กันชน หรือ ขายอะไร
    ตามไม่ทันจริงๆ ร้อนแรงมาก จัดไป

17. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ไว้จะโทรถามให้นะคับ ที่ สาย 4 หรือไงลองโทรมาถามได้ นะคับ
    ราคาประมาณ ไม่เกิน 1500 บาท แล้วแต่สภาพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้