กังวลเล็กๆว่า ถึงเวลาเอาไปทำใบขับขี่จะงอแงรึเปล่า???????...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Madmail Sunnyza, 16 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Madmail Sunnyza

Madmail Sunnyza Guest

0
    0
    0
    กังวลเล็กๆว่า
    ถึงเวลาเอาไปทำใบขับขี่จะงอแงรึเปล่า???????
    ถ้าจานจ่ายเสียหนักเข้าๆเครื่องจะบินกลับเซียงกงไหมครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จานจ่ายเสีย ก็จะสตาร์ดไม่ติด ขับๆ อยู่จะดับกลางอากาศครับ

3. สีสวยมากครับ กำลังจะทำสีนี้อยุ่เลย

4. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คดูก่อนอาจเป็นคอยล์ในจานจ่ายอย่างเดียวก็ได้ครับของเทียมประมาณ800บาทแต่ไม่ค่อยทนรอบจะไม่นื่งหาของแท้มือสองจะดีกว่าครับ

5. จานจ่าย หาในกลุ่มดูครับราคาไม่แรง

6. HUgo Khemmachat

HUgo Khemmachat Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวซอย 12 หรือเปล่าครับ วันนั้นเห็นผ่านๆ

7. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    คอยในจานจ่ายปลอมก็โอเคครับ ใช้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้