1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

กล่อง F-Con V / V PRO / S / SZ / IS / Haness / Map / AirTemp

paa_san 23 ธันวาคม 2010

1. paa_san

paa_san New Member Member

21
    1
    3
    ขายกล่อง F-con รุ่นต่างๆ
    1. F-con V Pro.2.1 กล่องเงิน เบอร์พัน (98AA)
    2. F-con V Pro.2.1 กล่องเงิน เบอร์หมื่น
    สำหรับท่านที่สงสังเรื่องกล่องเงิน ท่านสามารถอ่านข้อมูลได้จากตรงนี้ครับ https://racingweb.net/threads/67579/
    3. F-con S, SZ, IS
    4. F-con V Pro.3.0, 3.1, 3.2, 3.3 กล่องทอง
    5. Map HKS 1.7bar
    6. Map HKS 3.0bar
    7. Haness 1j bo / 2j bo / 3S / 13B / 13B REW / SR20 / RB20 / RB25 / RB26 / 4G63 / EJ / K20 / ETC

รับติดตั้งพร้อมจูน รถทุกรุ่น
    รับชมผลงานได้ทาง facebook.com/tunedgetherecu

รับอัพกล่อง F-CON ซ่อมกล่อง F-CON

กล่องทุกใบรับประกันว่าใช้งานได้ 100% มีบริการลองกล่องให้ดูก่อนว่าใช้งานได้จริง พร้อมมีบริการหลังการขาย เพื่อให้ทุกท่านที่ซื้อกล่องไปสบายใจได้ว่า หากใช้ไปแล้วกล่องมีปัญหาสามารถโทรมาให้เราแก้ไขได้ตลอดอายุการใช้งาน ซึ่งหากท่านซื้อจากที่อื่นอาจจะไม่มีการลองให้ดู หรือเมื่อการขายจบแล้วก็คือจบกัน

เรียนท่านที่ต้องการคำตอบอย่างรวดเร็วรบกวนโทรสอบถาม หรือส่ง SMS มาได้ที่เบอร์ 09 4535 9519

หรือ แช็ทผ่าน Whatsapp ได้ที่เบอร์ 09 4535 9519

หรือ แช็ทผ่าน LINE ผมใช้ User ID : paarang

หรือส่ง Email : paazung@hotmail.com จะรีบติดต่อกลับโดยเร็วครับ

รับอัพกล่อง F-CON ซ่อมกล่อง F-CON

ถ้าต้องการสาย ผมมี ฮาเนสแท้ สำหรับ 1j bo / 2j bo / 3S / 13B / 13B REW / SR20 / RB20 / RB25 / RB26 / 4G63 / EJ / K20 / ETC

ของมีเข้ามาเรื่อย ๆ โทรสอบถามได้ครับ

พร้อมมีบริการวายสาย และจูน ราคาพิเศษครับ
    รับชมผลงานที่ผ่านมาได้ทาง facebook.com/tunedgetherecu

สอบถามได้ที่ 09 4535 9519

กล่องรุ่นต่าง ๆ ครับ

Map 1.7 & 3 Bar

Air Temp

Haness รุ่นต่าง ๆ ครับ

แก้ไขล่าสุด: 9 มกราคม 2017
  2. KongEvo

KongEvo New Member Member

17
    0
    0
    Map HKS 1.7bar 2000
    ดูของได้ที่ไหนครับ

3. paa_san

21
    1
    3
    ดูของได้ที่ หมู่บ้านนักกีฬา ศรีนครินทร์ ครับ

4. karuce@shut-up

karuce@shut-up New Member Member

9
    1
    0
    .......................

5. paa_san

21
    1
    3
    up paiiii

6. paa_san

21
    1
    3
    auppu deto

7. paa_san

21
    1
    3
    アップデート

8. paa_san

21
    1
    3
    ขออัพกระทู้ครับ

9. paa_san

21
    1
    3
    ีup kub

10. paa_san

21
    1
    3
    update kub

11. paa_san

21
    1
    3
    ขึ้น ขึ้น

12. pete_ac

pete_ac New Member Member

4
    0
    0
    พอจะหา HKS OSC ได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่

รบกวนตอบทาง PM นะครับ

13. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    1. F-con V Pro.2.1 16000 บาท
    2. F-con V Pro.2.1 21000 บาท(เบอร์หมื่น)

+ harness เจโบปลั๊กหนาครับ

pm มาเลย

14. paa_san

21
    1
    3
    ขึ้น ขึ้น

15. paa_san

21
    1
    3
    up up

16. paa_san

21
    1
    3
    up up up

17. Super Demio

Super Demio New Member Member

179
    1
    0
    F-con S, SZ

จูน mazda 2 ได้มั้ย

ถ้าได้ขอราคา pm มาทีคับ

18. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,177
    3
    0
    ขอราคา SZ พร้อม จูน ด้วยครับ

19. paa_san

21
    1
    3
    ีupdate

20. give_gen

give_gen New Member Member

15
    1
    0
    อัพๆปพี่ตอนนี้ มีไรเหลือบ้าง พี่

21. kogolo

kogolo New Member Member

47
    0
    0
    3. F-con S, SZ.......เท่าไหร่ครับ

22. karuce@shut-up

karuce@shut-up New Member Member

9
    1
    0
    ช่วยอัพ

23. paa_san

21
    1
    3
    อัพครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

24. oNOBARo

oNOBARo New Member Member

209
    1
    0
    มี ฮาเนส EVO3 ไหมครับพี่

25. monta...q

monta...q New Member Member

9
    0
    0
    Map HKS 3.0bar
    ขอราคา ทีคับ pm

26. Marky

Marky New Member Moderator

1,825
    12
    0
    มีของ Im คอขาว ไหมครับทั้งชุดสายไฟ ราคาค่าวายสาย ทั้งหมดกี่บาทครับ

27. paa_san

21
    1
    3
    เพิ่งขายไปเองครับ ตอนนี้เลยยังไม่มีครับ

28. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    7
    0
    อัพให้ครับพี่จาก ป้อมคนที่ไปเอากล่อง 2.1 เมื่อวานอะครับขอบคุณเรื่องโปรแกรมด้วยครับพี่ถ้าจูนเป้นเมื่อไหร่จะส่งข่าวไปครับพี่

29. paa_san

21
    1
    3
    ขอบคุณมากครับป้อม

เป็นเมื่อไหร่อย่าลืมกันนะครับ

อุปกรณ์ สายจูน ขาดเหลือยังไงบอกได้นะครับ มาเอาได้เลย

แบ่งปันหน้านี้