กระทู้แรกของปีนี้ คับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อยากจะขอความเห็น เรื่องมิตติ้งของเดือนนี้หนะครับ

เราจะเอาแนวไหนกันดี โซนไหนดี ลองเสนอมาเลยนะคับ :D

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ว่าไงว่าตามค่ะ ^^

3. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    โซนเดิมแหละคับนัท แต่เปลี่ยนเป็นจากร้องเพลง ไปหาร้านนั่งกินชิวๆ ดีกว่ามั้ยคับ

แบบว่าวันนั้นมันคุยไม่รู้เรื่องเลย แล้วค่อยไปต่อ จะดึ้งดึง หรือ ไปกินสุกี้กันต่อ ก็ว่ากันไป

ถ้าไปสุกี้ต้องถามจานเต้คับ จานเต้เค้ารู้ดีเรื่องปิ้งย่าง 555+

---------- Post added at 11:48:30 ---------- Previous post was at 11:48:15 ----------

โซนเดิมแหละคับนัท แต่เปลี่ยนเป็นจากร้องเพลง ไปหาร้านนั่งกินชิวๆ ดีกว่ามั้ยคับ

แบบว่าวันนั้นมันคุยไม่รู้เรื่องเลย แล้วค่อยไปต่อ จะดึ้งดึง หรือ ไปกินสุกี้กันต่อ ก็ว่ากันไป

ถ้าไปสุกี้ต้องถามจานเต้คับ จานเต้เค้ารู้ดีเรื่องปิ้งย่าง 555+

4. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    เห็นด้วยคับ

ขอเป็นร้านนั่งกินชิวๆๆ

นั่งคุยกันจาดีกว่านะคับ

อย่าเอาแบบเสียงดังๆๆเลยคับ

ผมว่า^^

5. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เอาสุกี้ๆๆๆ
    เอาแบบว่าผมแนะนำร้าน เรื่องเหล้าเย็นนี้ละกัน
    เพราะอาหารและเหล้าเบียร์ไม่แพงมากราคาปกติ
    มีที่จอดรถด้วย

ผมอ่ะโซนไหนก็ได้ครับ แล้วแต่เลย แต่อย่างที่ เพื่อนๆ พี่ๆ ข้างบนว่ามา คือ อยากได้ร้านแบบนั่งชิวๆ คุยกัน แบบคุยรู้เรื่อง ส่วน คาราโอเกะ ผมว่าน่าจะเว้นไปก่อน เพราะบางคนไม่ชอบร้อง บางคนยังเขิลๆอยู่ แล้วดึกๆค่อยไปต่อตื๊ดๆก็ได้....อิอิ ตามนั้น แต่ถ้าสุกี้ สงสัยจะไม่ทัน ตังหมด.......Whatever will be will be งั่ม งั่ม งั่ม งั่ม say ลา say ลา... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้