กระทู้สุดท้ายของปี 2552

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เฮ้อ.... ปีนึงนี่ผ่านไปเร็วจริงๆ

มีเรื่องอะไรผ่านเข้ามาในชีวิตตั้งมากมายเนอะ

มีทั้งเรื่องดีๆ ไม่ดี ผิดหวัง สมหวัง สุข ทุกข์ ปนๆกันไป

นึกๆ ไปก็น่าใจหาย เดี๋ยวปีหน้า ผมคงจะต้องทำงานแล้ว ไม่ได้เที่ยวเล่นได้เหมือนปีนี้แล้วสินะ

เฮ้อ.... จิงๆไม่ได้มีอะไรเลยนะเนี่ยกระทู้นี่ แค่อยากมีกระทู้สุดท้ายของปี แต่ไม่รู้จะพิม อะไร

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ราตรีนี้ยังอีกยาวไกลนัก
    ไงก็ HAPPY NEW YEAR 2010

3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ใครไม่รู้จะเอาชีวิตไปทิ้งไว้ไหนคืนนี้ เรียนเชิญบ้านผมล่ะกัน

ยันหว่างงงงงงงงงงงงงงงง

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ปีเสือนี้ขอให้น้องๆ MiNoRi ทุกคนเจอแต่สิ่งดีๆคนดีๆเข้ามาในชีวิตนะคะ HaPPyๆนะคะ ^^

โทรไปไม่รับเลยอ่านู๋นัท พี่จะแวะไปหาที่บ้านนัทอ่าค่ะ งุงิ

5. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    สวัสดีปีใหม่ พี่น้อง MiNoRi ทุก ๆ ท่านเลยนะครับ

ขอให้มีความสุข ร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน

หล่อ สวย รวย แรง กันถ้วนหน้าเลยนะครับ

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เช่นกันนะครับ มีความสุขปีใหม่ แข็งแรง รวยๆ กันถ้วนหน้านะครับ ^ ^

7. มีความสุขทุกท่าน เช่นกันครับผม......

8. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    สวัสดีปีใหม่ คราบ

9. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    ปีใหม่นี้

ขอให้เพื่อนๆๆชาว MiNoRi

ทุกท่านมีความสุข

ร่ำๆรวยๆๆๆ

นะคับๆๆ

และรักกันมากๆๆตลอดไป

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้